Lotto Bet - Cầu 1 hàng số ăn 90% tâm huyết của mình áp dụng thành công sau bao ngày chinh chiến | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu 1 hàng số ăn 90% tâm huyết của mình áp dụng thành công sau bao ngày chinh chiến

ptha

Thượng Tá
Điểm cảm xúc
9,115
Điểm
163
Xu
10,000Xu
1 hàng số khi ra xám ta đánh số chính nó nuôi 3-5 tay , khi ra 2 đôi ta đánh số rời còn lại 1 hàng số vd: 76886 ta đánh số 7 có vốn có thể đánh chạm 2 đầu, khi cả đầu và đuôi đều ra kép bằng kép lệch thì auto 3 tay chắc chắn về vd 33744-33794-38749 ta đánh số hàng trăm. Cầu các cao thủ mình cảm thấy chơi ổn định nhất nên mình chia sẻ lại cho các bạn nên nhớ đợi ra cầu mới đc đánh. Chúc mn may mắn . Nên đặt chỉ tiêu cho bản thân...!

Sửa lần cuối:
Khi rồng hổ là kép lệch ta đánh hổ Vd kết quả về 34578 Là kép lệch 38 tay sau đánh hổ. 1 hàng số khi ra xám ta đánh số chính nó nuôi 3-5 tay , khi ra 2 đôi ta đánh số rời còn lại 1 hàng số vd: 76886 ta đánh số 7 có vốn có thể đánh chạm 2 đầu, khi cả đầu và đuôi đều ra kép bằng kép lệch thì auto 3 tay chắc chắn về vd 33744-33794-38749 ta đánh số hàng trăm. Cầu các cao thủ mình cảm thấy chơi ổn định nhất nên mình chia sẻ lại cho các bạn nên nhớ đợi ra cầu mới đc đánh. Chúc mn may mắn . Nên đặt chỉ tiêu cho bản thân...!

Khi rồng hổ là kép lệch ta đánh hổ Vd kết quả về 34578 Là kép lệch 38 tay sau đánh hổ. 1 hàng số khi ra xám ta đánh số chính nó nuôi 3-5 tay , khi ra 2 đôi ta đánh số rời còn lại 1 hàng số vd: 76886 ta đánh số 7 có vốn có thể đánh chạm 2 đầu, khi cả đầu và đuôi đều ra kép bằng kép lệch thì auto 3 tay chắc chắn về vd 33744-33794-38749 ta đánh số hàng trăm. Cầu các cao thủ mình cảm thấy chơi ổn định nhất nên mình chia sẻ lại cho các bạn nên nhớ đợi ra cầu mới đc đánh. Chúc mn may mắn . Nên đặt chỉ tiêu cho bản thân...!
B cho mình hỏi chút là cầu thứ 3 khi mà ra kép bằng hoặc kép lệch thì lấy số hàng trăm đánh 1 hàng số hay gì ạ

B cho mình hỏi chút là cầu thứ 3 khi mà ra kép bằng hoặc kép lệch thì lấy số hàng trăm đánh 1 hàng số hay gì ạ
Đúng rùi khi ra cầu đó bạn cứ tự tin phan chạm lun giúp mình cầu hiếm ra mà ra là ăn chắc đấy

Chiều nay chơi gì cao thủ

Thanks ct
Khi nào ra cầu nhờ cao thủ báo với ạ

cũng hên xui vs vốn, mk toàn nã hàng số đơn vị vs chục 1468 đỏ ăn cả 2 r nghỉ ăn 1 thì cố tiếp, cũng nhah

32656

vừa ăn đc cầu rồng hổ

cũng hên xui vs vốn, mk toàn nã hàng số đơn vị vs chục 1468 đỏ ăn cả 2 r nghỉ ăn 1 thì cố tiếp, cũng nhah
tùy cách chơi mỗi người mà vs mình cầu mình chia sẻ ở trên là cầu tâm đắc rồi b có thể xem thống kê là pít

đánh cái này chớp nhoáng ăn tý xog nghỉ thôi b cứ ham dah lâu tham dễ rụng hehe,

Cảm ơn bác cs

mình chỉ đợi cầu ra rồi đánh đủ chỉ tiêu dừng không lang man. Vì cầu mình chia sẻ khó ra nhưng ra là ăn xác xuất rất cao thì tại sao mình lại k đợi. Hãy kiên nhẫn ta sẽ có kết quả

32658

cầu đang chạy mình chỉ chơi sảnh B nhé

Em còn chưa hiểu cái đánh rồng hổ cho lắm mấy cái dưới thì đã test ok bác ví dụ cụ thể thêm không ạ