Lotto Bet - CẦU 1 TỔNG HÚP LIÊN TỤC | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet CẦU 1 TỔNG HÚP LIÊN TỤC

Hên quá nhờ cầu này nay có vốn đi MB rồi tks chủ thớt nhiều lắm

Xin cái tỷ lệ vào khung 5 tay với

Tức là kỳ quay có 1 đôi, lấy con số đôi đó làm tổng, bác đánh tn,hn 5 tay, nhưng tối qua tôi đánh đến tay thứ 8. Tôi đi 5đ,5đ,6đ,7đ,8đ,10đ,12đ,16đ. Nếu bác theo tiếp thì đi thêm 20đ,25đ, 32đ,40đ tùy bác, đến tay 40đ thì vốn gần 4m bác nhé, chúc bác rực rỡ, tối qua nhờ cầu tôi kiếm đc 2m
Chúc bạn may mắn

Xin cái tỷ lệ vào khung 5 tay với
Tức là kỳ quay có 1 đôi, lấy con số đôi đó làm tổng, bác đánh tn,hn 5 tay, nhưng tối qua tôi đánh đến tay thứ 8. Tôi đi 5đ,5đ,6đ,7đ,8đ,10đ,12đ,16đ. Nếu bác theo tiếp thì đi thêm 20đ,25đ, 32đ,40đ tùy bác, đến tay 40đ thì vốn gần 4m bác nhé, chúc bác rực rỡ, tối qua nhờ cầu tôi kiếm đc 2m. Bác đọc kỹ nhé, chúc bác rực rỡ

Bác ơi kỳ nào ra xám thì bỏ phải k

Cảm ơn a nhiều lắm chia sẻ cầu chất lượng cho ae

Tức là kỳ quay có 1 đôi, lấy con số đôi đó làm tổng, bác đánh tn,hn 5 tay, nhưng tối qua tôi đánh đến tay thứ 8. Tôi đi 5đ,5đ,6đ,7đ,8đ,10đ,12đ,16đ. Nếu bác theo tiếp thì đi thêm 20đ,25đ, 32đ,40đ tùy bác, đến tay 40đ thì vốn gần 4m bác nhé, chúc bác rực rỡ, tối qua nhờ cầu tôi kiếm đc 2m. Bác đọc kỹ nhé, chúc bác rực rỡ
Chúc bạn may mắn ăn thế quá ngon

Cầu này nếu gẫy khung thì vào tiền lãi từ đâu chứ quá khung bạn chão lên tiếp à

E vốn ít k dám đánh to cảm ơn sếp

Cầu này nếu gẫy khung thì vào tiền lãi từ đâu chứ quá khung bạn chão lên tiếp à
Cầu này ko phải của mình, mình chỉ đánh theo thôi, mình ko nạp tiền quá nhiều nên chỉ theo quá lắm thì đến tay 40đ, nhưng mình khuyên ae test trc, thấy cầu ăn trong 4,5 tay thì mới vào nhé, mà đa số là ăn ở tay thứ3,4 thôi. Mình thấy cầu này là ít vốn rồi đấy

Chơi ăn non nghỉ quá chuẩn đủ chỉ tiêu nên dừng