Lotto Bet - CẦU 1 TỔNG HÚP LIÊN TỤC | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CẦU 1 TỔNG HÚP LIÊN TỤC

Có bác nào hướng dẫn .cho ví dụ rõ ràng hơn không.khoản này e gà quá

Tức là kỳ quay có 1 đôi, lấy con số đôi đó làm tổng, bác đánh tn,hn 5 tay, nhưng tối qua tôi đánh đến tay thứ 8. Tôi đi 5đ,5đ,6đ,7đ,8đ,10đ,12đ,16đ. Nếu bác theo tiếp thì đi thêm 20đ,25đ, 32đ,40đ tùy bác, đến tay 40đ thì vốn gần 4m bác nhé, chúc bác rực rỡ, tối qua nhờ cầu tôi kiếm đc 2m
De chết quá

Chúc bạn may mắn ăn thế quá ngon

Cầu này ko phải của mình, mình chỉ đánh theo thôi, mình ko nạp tiền quá nhiều nên chỉ theo quá lắm thì đến tay 40đ, nhưng mình khuyên ae test trc, thấy cầu ăn trong 4,5 tay thì mới vào nhé, mà đa số là ăn ở tay thứ3,4 thôi. Mình thấy cầu này là ít vốn rồi đấy
Em không hiểu có thể giải thích giùm em không ạ

Em không hiểu có thể giải thích giùm em không ạ
PHANTHAN19 nói:
Tức là kỳ quay có 1 đôi, lấy con số đôi đó làm tổng, bác đánh tiền nhị, hậu nhị 5 tay, nhưng tối qua tôi đánh đến tay thứ 8. Tôi đi 5đ,5đ,6đ,7đ,8đ,10đ,12đ,16đ. Nếu bác theo tiếp thì đi thêm 20đ,25đ, 32đ,40đ tùy bác, đến tay 40đ thì vốn gần 4m bác nhé, chúc bác rực rỡ,

Em mới vô,chưa hiểu Cầu chạy như thế nào,và cách tính ra sao ạ.xin được các cao nhân chỉ bảo.E xin cảm ơn.