Cầu MB - Cầu 1 trạm khung 4 ngày thông 16 tuần | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu 1 trạm khung 4 ngày thông 16 tuần

Chuẩn r ăn ngày đầu nên dừng k nên ham hồ lại mất lãi

Tks a! Em cũng đang chơi đề nuôi nên mong a chia sẻ thêm vài cầu nữa để bọn em được bám càng anh ạ. Hehe
Mình có chia sẻ nhiều cầu mà, chủ yếu mình bắt cầu trạm nuôi khung bạn à

Ae nào kết đề nuoi thì lọc ghép số hai càu của mình đã chia sẻ, cầu 1 tổng t5,t6 làm hai chạm cho tuần sau, tuần này là chạm 3,7, và tổng đề + bóng dương ngày thứ 3 làm 2 chạm, và tuần này chạm 3,8 vậy là trùng chạm 3 ko lý do gì ko ra con 3, ae kết hợp càu kèo của mình hàng ngày mà lọc sô, khung cũng 4 ngày nữa.

Nay mình đang thích 4 trạm 3,7,4,9 bạn có thể tham khảo và kết hợp bới các cầu kèo khác chọn lấy 2 trạm kết hơn để chơi, mình thích trạm 3,7 hơn

Ae nào kết đề nuoi thì lọc ghép số hai càu của mình đã chia sẻ, cầu 1 tổng t5,t6 làm hai chạm cho tuần sau, tuần này là chạm 3,7, và tổng đề + bóng dương ngày thứ 3 làm 2 chạm, và tuần này chạm 3,8 vậy là trùng chạm 3 ko lý do gì ko ra con 3, ae kết hợp càu kèo của mình hàng ngày mà lọc sô, khung cũng 4 ngày nữa.
tuần này chạm 3,9 cúng bạn nhé

3/2 chạm 6 cũng gãy tiếp.phải là 2 chạm cả bóng thì ăn nhé bạn
Ct chia sẻ là lấy bóng dương b êi.ngày 3.2 lấy con đầu là 6 bóng dương là 1 nên ta có chạm 1 nuôi là đúng còn j b.còn chơi 2 chạm vẫn ok

Ct chia sẻ là lấy bóng dương b êi.ngày 3.2 lấy con đầu là 6 bóng dương là 1 nên ta có chạm 1 nuôi là đúng còn j b.còn chơi 2 chạm vẫn ok
Nếu chơi 2 chạm thì tuần ăn 2-3 lần cũng nên, nhue tuần này ăn 2 hôm nay rồi,

Bạn tét ngược tính cả tuần này là thông 17 tuần thôi bạn, ngày 1/6 thì phải chơi hai chạm mấy ăn dk

Thông luân 2 cầu 1 ngày thì ko lý do gì mà ki ăn bạch thủ

Chạy đâu cho thoát hai ngày ăn bạch thủ 89,30