Cầu MB - CẦU 2 CHẠM ĂN THÔNG 2020 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu chạy bon bon, tuần này có chạm 4 để nuôi rồi bác nhỉ

Mai nuôi khung mấy ngày chạm 09 thế thớt

Mình chẳng biết gì về cầu kèo thấy anh em vẽ vời nhìn thấy hợp măt đúng đường đi thì phang mà ăn dài dài là mình cũng đáh

Vậy là chạm mấy vậy bác chủ thớt

C27 hay 87 hay 28 hả bác hay đánh cả 3 chạm này

ACE Lấy con hàng ngàn thứ 2 cộng hàng ngàn ngày CN làm 1 chạm , lấy con hàng ngàn thứ 7 cộng con hàng ngàn ngày CN làm 1 chạm nữa, chơi cho tuần sau ra 1 chạm chạm còn lại nuôi tiếp năm 2020 mới gãy 1 chạm
Cảm ơn chủ tịch chia sẻ

2+7 = 9 và 2 + 8 = 10, Lấy chạm 0 và chạm 9 nuôi trong tuần sau ace téc lại nhé vốn to nuôi 2 cham còn nhỏ nuôi 1 chạm vì 2 chạm là 2 cầu riêng có 1 cầu năm 2020 gãy 1 tay còn cầu kia ăn thông

2+7 = 9 và 2 + 8 = 10, Lấy chạm 0 và chạm 9 nuôi trong tuần sau ace téc lại nhé vốn to nuôi 2 cham còn nhỏ nuôi 1 chạm vì 2 chạm là 2 cầu riêng có 1 cầu năm 2020 gãy 1 tay còn cầu kia ăn thông
Cảm ơn CT chia sẻ cầu cho anh em cùng vào bờ

Nổ chạm 0
ACE Lấy con hàng ngàn thứ 2 cộng hàng ngàn ngày CN làm 1 chạm , lấy con hàng ngàn thứ 7 cộng con hàng ngàn ngày CN làm 1 chạm nữa, chơi cho tuần sau ra 1 chạm chạm còn lại nuôi tiếp năm 2020 mới gãy 1 chạm

Nổ C 0 rồi, còn chạm 9 tiếp tục nuôi. Cảm ơn