Lotto Bet - Cầu 2 chạm tiền - hậu nhị đã test | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Cầu 2 chạm tiền - hậu nhị đã test

Tôi có cau này 2cham danh cho 2dau cũng thấy kiếm cơm dược. Nay dua lên day cho anh em tham khảo. Anh em lấy con tâm càng và bóng của nó làm 2cham chơi cả hậu và tiền nhi .ăn dược là nghĩ ko tham tôi thấy ổn day ngày kiếm vài triệu rể mà. Dặc biệt ko tham ăn vài triệu là nghĩ ko tham là thâm day anh em

AE tham khảo kiếm thùng bia với đĩa mồi ở nhà chống dịch
Khi kỳ quay xổ ra kết quả là cặp số gánh. VD: abaxx....xabax....hoặc xxaba
Ta lấy số chính giữ bắt thêm bóng dương cho 2 chạm tiền hậu nhị
Tiền về chắc trong 3 tay có khi húp 2 đầu

Hình ảnh ví dụ đây nhé ( kỳ vừa quay 16h00 - 01/04 luôn )
View attachment 30278
Quá tuyệt vời a ơi. E sẽ theo dõi ạ hehe

Các cao thủ cho em hỏi cái này chời trên điện thoai đc ko hay máy tinh và cược như thế nào chỉ giáo em với ? Cảm ơn!!!

View attachment 30278
Quá hay, cảm ơn bạn nhiều.

Các cao thủ cho em hỏi cái này chời trên điện thoai đc ko hay máy tinh và cược như thế nào chỉ giáo em với ? Cảm ơn!!!
Điện thoại có kết nối internet là đrb
Đt có kết nối internet là Đc, khi đk đc jui bạn có tk Ngân hàng có kết nối internet để nạp rút tiền khi chơi B nhé

Cảm ơn ! Cược hậu nhi bắt chạm hay dán dàn hướng dẫn phốt cho mình xem một đơn cược hậu nhi ! Cảm ơn nhiều!!!!!

Hien tai cau chay thong k ae .jo mih moi tinh choi .mong ae chi giao

này bác phải vào test mới biết á.vd như lúc bác @phuongyen9 chia sẻ là cầu chạy lúc 2-3h sáng di.nhưng khi bác zô là cầu gãy.nó chạy giờ khác.bởi z bác phải test.chứ bác hỏi z là cũng po tay.

Chơi đt cũng đc bạn nhé, đa số ae đều chơi đt cho gọn, nhưng t khuyên ae muốn kiếm tiền từ bet tốt nhất nên đầu tư cái lap hoặc máy tính cây để xem bảng phân tích, cái j kiếm ra lời đáng đầu tư nha ae, nhất là trong mùa đang lm ăn khó khăn như này

Ok chào phuongyen9 ! Chúc cả nhà chơi thắng lớn!

Cảm ơn cầu ct. ăn mấy lần tay đầu nãy h. hi

Hien tai cau chay thong k ae .jo mih moi tinh choi .mong ae chi giao
bác vào xem cầu nó có dấu hiệu thì nổ ko nếu thấy nổ đều thì vào thôi đúng khung h rồi đấy

Chưa hiểu lắm .chủ tịch nói rõ hơn được k?ạ.e nhìn chả hiểu j cả

Chưa hiểu lắm .chủ tịch nói rõ hơn được k?ạ.e nhìn chả hiểu j cả

Là vd như kỳ 001 ra 12343 thì bác lấy số chính giữa của 3 là 4.và lấy bóng của 4 là9 đánh 2đầu tn và hn nuôi 3tay

View attachment 30278
cam on ct cau hay