Cầu MB - Cầu 2chạm ăn mỏi mồm | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tuần trước c 0/9 đã ra 04 rồi và đến tuần này là c 2/9 mà
nói chung là mình vừa tecs thử thì tuần trước nuôi cho tuần sau cũng ăn đều và nuôi từ ngay thứ 7 đến thứ 6 cũng ăn rất đều . từ đầu năm chưa gẫy luần nào và có nhiều tuăn ăn 3,4 lần . cám ơn b đã cs cầu hay . hi thêm được hai cầu nuôi tuần .

Bạn xem lại đi, thứ tư đề về 11 là tổng 2= c2/ thứ 6 về 18= c9/. Vậy phải nuôi c2/9 chứ
Bạn ko chịu đọc ah?
Lấy tổng 2 con số cuối db thứ 4 và thúw 6 tuần trước.
Thứ 4 đb về 82 là chạm 0. Thứ 6 về 90 là chạm 9. Vậy ta có chạm 0-9 đánh cho tuần này.

nói chung là mình vừa tecs thử thì tuần trước nuôi cho tuần sau cũng ăn đều và nuôi từ ngay thứ 7 đến thứ 6 cũng ăn rất đều . từ đầu năm chưa gẫy luần nào và có nhiều tuăn ăn 3,4 lần . cám ơn b đã cs cầu hay . hi thêm được hai cầu nuôi tuần .
Có rất nhiều cầu nuôi tuần bạn ạ chẳng qua mình thấy cây cầu này chỉ còn 2ngay cuối vậy cs lên liệu có ae nào cảm thấy chùngmáu thì chơi , vậy mà còn bị noi này nọ chắn bạn ạ

tổng ngày t4 và t6 làm 2 chạm nuôi tuần thì nuôi từ ngày nào đến ngày nào mà mình thấy b bảo còn 2 ngày cuối nghĩa là t7 và cn nữa là hết khung nên mình chưa hiểu . mong b nói rõ hơn khung từ thứ mấy đến thứ mấy . cảm ơn .
Nuôi cho cả tuần bạn à, tuần trước đánh cho tuần sau, chưa hiểu cứ hỏi

Có rất nhiều cầu nuôi tuần bạn ạ chẳng qua mình thấy cây cầu này chỉ còn 2ngay cuối vậy cs lên liệu có ae nào cảm thấy chùngmáu thì chơi , vậy mà còn bị noi này nọ chắn bạn ạ
Thanks bác!

tổng ngày t4 và t6 làm 2 chạm nuôi tuần thì nuôi từ ngày nào đến ngày nào mà mình thấy b bảo còn 2 ngày cuối nghĩa là t7 và cn nữa là hết khung nên mình chưa hiểu . mong b nói rõ hơn khung từ thứ mấy đến thứ mấy . cảm ơn .
Nuôi cho cả tuần bạn à, tuần trước đánh cho tuần sau, chưa hiểu cứ hỏi

Tai vì cs.ko rõ ngùòi ngắn van ạ

Lấy tỗng t4 +t6.lấy đv. Làm chạm phải ko chủ thớt
Lấy tổng của ngày
t4 và tổng của ngày t6 làm 2 chạm nhé bạn .chứ k phải lấy 2 tổng đó cộng lại với nhau đâu . xem kỹ k đánh nhầm lại mất tiền oan . hôm nay chend chạm 9 r đó bạn . tuần trước chơi cho tuần sau cũng ok mà chơi ngay t7 cung ok.

Vào câu luôn,ae lấy tổng ngày thứ 4,6lam 2cham, nếu tổng chúng nhau lấy thêm bóng duong của nó làm 2cham nuôi tuần, tuần ăn ít nhất 2lan nhiều 6lan trong 12thang gần đây,ae tet thứ chung mau thì chơi, còn 2ngay cuối ae tham khảo
Con đánh 0 với 9 nữa ko bạn