Cầu MB - Cầu 2chạm nuôi tuần đi xuyên cùng năm tháng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu 2chạm nuôi tuần đi xuyên cùng năm tháng

donghia75

Thiếu Tướng
Điểm cảm xúc
11,222
Điểm
173
Xu
10,000Xu
M cs cho ae 1 cầu đề 2 chạm ae chơi trong tuần. Ae tự tets nhé
Ae lấy giải 6.1.1+6.1.2 Ngày thứ 7 thêm bóng dương đc 2 chạm chơi từ chủ nhật đến thứ 7. 2chạm này nổ vẫn ra tiếp. Tuỳ ae cân đối ăn nghỉ hay vào tiếp tuỳ ae. Mong ae ai đang ngoài đảo sớm vào bờ ăn tết.

Ae lấy giải 6.1.1+6.1.2 Ngày thứ 7 thêm bóng dương đc 2 chạm chơi từ chủ nhật đến thứ 7. 2chạm này nổ vẫn ra tiếp. Tuỳ ae cân đối ăn nghỉ hay vào tiếp tuỳ ae. Mong ae ai đang ngoài đảo sớm vào bờ ăn tết.
Cộng giải 6,1 và giải 6,2 thì thành 4 chạm à bác ơi

Cám ơn bác đã chia sẻ. E vừa tets thử và kq thật là mỹ mãn. E mới tets từ tháng 9 đến h tuần ăn ít nhất là 2 nháy. Nhiều 5 nháy + cả bạch thủ. Ăn rồi vẫn ăn tiếp. Nên chơi hết tuần. Tuần này theo bác c 9 c4

Cám ơn bác đã chia sẻ. E vừa tets thử và kq thật là mỹ mãn. E mới tets từ tháng 9 đến h tuần ăn ít nhất là 2 nháy. Nhiều 5 nháy + cả bạch thủ. Ăn rồi vẫn ăn tiếp. Nên chơi hết tuần. Tuần này theo bác c 9 c4
Cầu này chạy từ ngày để ra thằng Đồng người ae à

Cộng giải 6,1 và giải 6,2 thì thành 4 chạm à bác ơi
Cao thủ có thể chia sẻ là lấy số đầu và số thứ hai của giải 6.1 cộng lại với nhau. = bé hơn 10 thì lấy số đó và bóng dương của nó. Làm 2 chạm đề =36 số nuôi trong tuần. Nếu cộng 2 số mà lớn hơn 10 thì ta lấy hàng đơn vị và bóng dương của chính nó. Làm 2 chạm đề =36s ae nuôi trong tuần. Giải thích vậy thì ace dễ hiểu hơn ạ. Cảm ơn Cao thủ đã cs Cho ae cầu đề rất hay ạ. Chúc ae chọn được Con số may mắn để kiếm cành đào cây quất chơi tết ạ.

Tuần này nuôi chạm 0& 5. đã ra con 0 vào hôm chủ nhật rồi. không biết 1 tuần ăn được mấy tay vậy? đã bác nào test chưa?

L
lấy số nào cộg với số nào vậy ct, hàg đơn vị tuần trước là 5+2 chứ sao lại ra chạm 1-6 ????
Lấy số hàng trăm và hàng chục G6.1 cộng vào đc bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó đc 2 chạm đánh từ chủ nhật đến thứ 7 sau.