Cầu MB - Cầu 3 càng nuôi 3 ngày bất bại từ sau mùa covit đến giờ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu 3 càng nuôi 3 ngày bất bại từ sau mùa covit đến giờ

39649

Những ngày tô đậm là những ngày ăn, chắc 1 số người chưa hiểu cách bắt

Nghỉ covit bắt đầu quay lại là con 03.ông đánh đến 4 ngày càng 01234 thì đi ỉa rồi còn gì.

không hợp thì thôi chứ sao bạn phảiỉa đái gìởđây, có mỗi cái phép cư xử cơ bản nhất cũng phải nói nữaà
chán ng ae à đọc k kĩ lại kêu đi ỉa. chưa hiểu cách bắt mà k chịu hiểu.

Nghỉ covit bắt đầu quay lại là con 03.ông đánh đến 4 ngày càng 01234 thì đi ỉa rồi còn gì.
[/
Bất bại đây hả bạn.
ông bạn đọc lại cách bắt dùm 50 về càng 6. 67 về càng 5. đoc hiểu rồi lại noi ng chia sẻ. làm gì gãy quá 3 ngày.

Theo như tôi nghĩ ngày nào gãy thì bắt tiếp ngày mới chão lên chứ ko bắt chết

Phương pháp bắt tâm càng rất đơn giản. nếu hôm trước đề về từ 00 đến 49 thì hôm sau ta bắt tâm càng 01234, còn đề về từ 50 đến 99 thì ta bắt tâm càng hôm sau là 56789. sau khi có tâm càng ta ghép với 100 số đề từ 00 đến 99 được 500 số nuôi trong 3 ngày theo tỉ lệ 1:3:9. Ai không muốn nuôi thì đánh hàng ngày vẫn có lãi

View attachment 39536
Bạn phải nói rõ hơn nữa là
Vd đề ra 54503 đáng càng bé ngày hôm sau gẫy ra 69550 mình lại nuôi tiếp của ngày tiếp theo là to khi đó ra 46625 là ăn.
Chứ bạn nói nuôi khung 3 ngày là không gẫy góc.
Phải nói là khung 3 ngày nhưng gối ngày

Theo cầu Ct chia sẻ thì ngày 7/6 kq là 880(39) ta có tâm càng là 01234 k3n thì hnay sẽ nổ, vậy làm 2 dàn 3C 500s nuôi gối nhau kiểu gì cũng ăn ?

Bạn phải nói rõ hơn nữa là
Vd đề ra 54503 đáng càng bé ngày hôm sau gẫy ra 69550 mình lại nuôi tiếp của ngày tiếp theo là to khi đó ra 46625 là ăn.
Chứ bạn nói nuôi khung 3 ngày là không gẫy góc.
Phải nói là khung 3 ngày nhưng gối ngày
Đúng rồi bạn

Người ta bắt đuổi bạn ơi, b xem lại cách bắt của người ta đi đã nên khích lệ động viên người có tâm chia sẻ thay bằng chỉ trích ak,

Người ta bắt đuổi bạn ơi, b xem lại cách bắt của người ta đi đã nên khích lệ động viên người có tâm chia sẻ thay bằng chỉ trích ak,
Đang có cầu đề ăn thông tuần nay, định chia sẽ cho anh em chơi, gặp ông thần này ném đá ghê quá nên hết hứng chia sẽ luôn

Đang có cầu đề ăn thông tuần nay, định chia sẽ cho anh em chơi, gặp ông thần này ném đá ghê quá nên hết hứng chia sẽ luôn
Ksao đâu b, cứ chia sẻ cho a e tham khảo bạn ơi! Chứ mình thấy b chia sẻ dễ hiểu mà , ngày nào bắt luôn ngày đấy gãy lại bắt tiếp ... k3n là nổ

Bất bại đây hả bạn.
Cái này có phải nuôi kết quả của một ngày đâu bạn ơi. Nếu hôm nay ko ra mai ta lại lấy kết quả của hôm nay đánh tiếp chứ ko phải nuôi một càng của con 03 ba ngày đâu bạn ơi