Cầu MB - CẦU 34D CÀNG TIỀN TỈ THÁNG 3/2021 | Page 33 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
dàn mà hôm qua e hỏi bác là đánh cho ngày mai đấy ạ bác có thể cho e xin lại dàn đấy đựơc ko ạ dàn mà bác ghép toàn kép đấy ạ e cảm ơn bác ạ
bạn kéo lùi trang đọc nhé.. mình đi cv đêm về gặp lại.. chúc cả nhà btoi vv..gỡ tí tiền thua hnay.. hii
102110

=o Chào anh , nay em mới vào diễn đàn mong được theo anh hàng ngày về bờ anh ah

3000 THÀNH VIÊN CHÀO ĐÓN BẠN.. TRƯỚC HẾT.. BẠN KO NÓNG VỘI.. BÌNH TĨNH TỰ TIN.. HỌC PP CHƠI.. SAU LƯỚT KHẮP ĐIỄN ĐÀN THAM KHẢO CÁC CHỦ TỊCH BÁT CHỐT.. THÔNG THẠO HÃY CHƠI SỐ.. LỰA CHỌN CHO MÌNH THÍCH HỢP NHẤT NHÉ.. CHÚC BẠN MAY MẮN

Tớ khoái khẩu là hàng nóng độc.. bạn tham khảo tại đây cách lấy số và lập dàn 3 càng đề mà phang. tuần hup ko dưới 3 lần bạn nhé.. kích chuật vào đây coi và đọc kĩ

Tớ khoái khẩu là hàng nóng độc.. bạn tham khảo tại đây cách lấy số và lập dàn 3 càng đề mà phang. tuần hup ko dưới 3 lần bạn nhé.. kích chuật vào đây coi và đọc kĩ
a ơi sao e tìm hoài trong bài chốt của a mà ko thấy dàn số mà mới a cộng sự ghép vào thành tổng 16s nhỉ

Em cảm ơn anh , em đang học hỏi dần dần ah

Lúc này chơi theo chạm dàn đề sẽ OK hơn mọi người, đồng ra ảo quá