Cầu MB - Cầu 3IN1 đang thông ace ơi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu 3IN1 đang thông ace ơi

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Nhu vay la moi tuan ta phai xet cac con lo ra ngay thu 5 va thu 7 roi dung phuong phap ghep cua b de ghep, va lay con tam cang giai nhat cua ngay thu 7 de lam cham ma xet cho cac lo ngay thu 5 va thu 7 de chon ra cac so, cong voi viec ghep con dau cua giai dbiet ngay thu 7 tuc la con hang chuc ngan va cung tuong tu lay con hang don vi ghep voi con dau va con cuoi cua cac giai tu giai nhat cho den giai 7 dung khong
Đúng rồi mình ghi rõ vậy rồi bạn

Đúng rồi mình ghi rõ vậy rồi bạn
Cam on b da chia se; minh thich phong cach cua b truoc khi chia se cac cau deu da test san het cung nhu luon test cac cau ma nguoi khac chia se; choi mon nay la phai vay ko biet hoac ko ro thi phai hoi cho den noi den chon roi tu minh test thu va kiem tra do xac thuc tu khi cau duoc chia se den them it nhat 60 ngay ke tiep xem no on dinh hay ko; minh cung dang theo doi cay cau b chia se cau kinh dien an rat dai roi

Cam on b da chia se; minh thich phong cach cua b truoc khi chia se cac cau deu da test san het cung nhu luon test cac cau ma nguoi khac chia se; choi mon nay la phai vay ko biet hoac ko ro thi phai hoi cho den noi den chon roi tu minh test thu va kiem tra do xac thuc tu khi cau duoc chia se den them it nhat 60 ngay ke tiep xem no on dinh hay ko; minh cung dang theo doi cay cau b chia se cau kinh dien an rat dai roi
Bạn phải biết rằng bất cứ cầu kèo nào muốn chơi phải biết xuất sứ xong mình phải tets đúng k và phương pháp chơi nữa . Mình cũng như mn ace chia sẻ để giao lưu tìm thêm cầu hay để chơi và ép tìm đc bạc thủ đề . Chúc bạn big win

Bạn phải biết rằng bất cứ cầu kèo nào muốn chơi phải biết xuất sứ xong mình phải tets đúng k và phương pháp chơi nữa . Mình cũng như mn ace chia sẻ để giao lưu tìm thêm cầu hay để chơi và ép tìm đc bạc thủ đề . Chúc bạn big win
Cam on b nhe, minh cung nhu b, minh luon lang nghe va hoc hoi moi nguoi de nang cao chinh minh va hoc duoc cac cau hay, choi mon nay doi hoi tu duy rat lon, hy vong sau nay cung b hoc duoc them nhieu kinh nghiem va cac cau hay va on dinh de choi kiem tien song moi thang; di lam cong nhan cho nguoi ta nguoi ta xem minh thua con cho no nuoi o nha nua b oi nen muon hoc mot cai nghe de muu sinh; cay cau 77 tuan cua b hay thiet hay, chi can xay duoc 3 cay cau nhu vay va canh de choi dan xen voi nhau la song duoc