Cầu MB - Cầu 4 chạm đánh hàng ngày tỷ rất cao | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu 4 chạm đánh hàng ngày tỷ rất cao

Mờ quá bạn nào ví dụ cặn kẽ hơn cho mình và mọi người xem vi dụ lấy ngày thứ3 nghỉ thứ 4 để đánh thứ 5 à thế thứ 6-7 thì sao khó hiểu quá

Mờ quá bạn nào ví dụ cặn kẽ hơn cho mình và mọi người xem vi dụ lấy ngày thứ3 nghỉ thứ 4 để đánh thứ 5 à thế thứ 6-7 thì sao khó hiểu quá
Nhấn vào ảnh nó hiện rõ mà bạn ,
t3 chơi thứ t5,
t4 chơi cho thứ 6
t5 chơi cho thứ 7
t6 chơi cho CN
t7 chơi cho t2 tuần tới
CN chơi cho thứ 3 tuần tới
khuyên bạn nghỉ ngày thứ 2 chơi cho thứ 4 cầu tỷ le chạy vẫn OK 11 tuần qua vẫn chạy băng băng nếu gãy 3 tay 4 tay phải dừng lại nhé

không khuyến khích choi văn nghệ thôi chúc bạn may mắn

Cảm ơn ct đã nhiệt tinh chỉ dẫn mong cầu vân thông cho a em minh theo

Bạn lấy đề của ngày hôm nay danh cham cách một ngày
vd thứ 3 db về 62557 thì ta lấy 57 va bóng 05 ta có 0257 làm chạm cho ngày thứ 5
hang tuàn lấy từ thứ 3 choi dên thứ 2 , nghỉ 1 ngày thứ 2 choi cho thứ 4 ,
Hieu nom na la cau cach nhat.

Đánh 2,7,3,8,4,9
Nếu muốn đánh ít số 2,7,49
Bạn làm ơn cho mình hỏi 2,7,3,8,4,9, là càng nuôi tuần phải không bạn ??? Vì tren bạn nói là chạm minh chưa hiểu chạm đề hay là càng ???

Cầu 4 chạm khi gặp 83, 16, 27, 49, 05 thì lấy thêm 2 chạm nữa như thế nào bạn dubai208

Theo như cầu báo 10 tuần qua , chúng ta nghỉ ngày thứ 2 chơi cho thứ 4 thì chưa có hôm nào hẹo quá 2 hôm
Cầu kèo chỉ là tham khảo không ai giám chắc bạn nhé , mình chơi thế nào thì chia xẻ thế đó , tất nhiên tao cũng phải kết hợp với nhiều phương pháp khác, mình cũng đang tìm hiểm của chủ tịch và cao thủ trên diễn đàn
có nghĩ là mai vẫn chơi chạm cua ngày thứ 7 còn thứ 4 nghỉ đúng ko CT

Có ai theo cầu này của em không , em thì vẫn theo đều, nói chung là vào theo tỷ lệ hợp lý vẫn có lương hàng tuần anh em ah