27 Lô Bet - Cầu an toàn 3 chạm cho a e say môn 27 bét.1,5p | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Cầu an toàn 3 chạm cho a e say môn 27 bét.1,5p

laotruonb

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,633
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Cầu rất đơn giản kg đau đầu chắc có vài CT đã chia sẻ rồi. Nay tôi nhắc lại thôi
A.e lấy con tâm càng giải nhất cộng một lùi một và lấy chính nó làm chạm . Và lấy chính nó ghép đơn thức đánh cho đề đầu giải nhất và đề đuôi. Cầu chạy liên tục ăn vài tay nghỉ vài tay . Còn nữa khi tâm càng giải nhất xuất hiện hai lần con 2 tay ba a.e đánh tiếp tâm càng hai nhá . Chúc a.e hợp duyên

Cầu nào rồi cũng gẫy a e cân nhắc chơi tets đúng thời điểm nhé .ăn vài tay nghỉ lúc khác chơi.

Cao thủ cho mình hỏi vậy là 3 chạm 51 con chơi cho đầu,đuôi,giải nhất đúng ko vậy?

Cầu rất đơn giản kg đau đầu chắc có vài CT đã chia sẻ rồi. Nay tôi nhắc lại thôi
A.e lấy con tâm càng giải nhất cộng một lùi một và lấy chính nó làm chạm . Và lấy chính nó ghép đơn thức đánh cho đề đầu giải nhất và đề đuôi. Cầu chạy liên tục ăn vài tay nghỉ vài tay . Còn nữa khi tâm càng giải nhất xuất hiện hai lần con 2 tay ba a.e đánh tiếp tâm càng hai nhá . Chúc a.e hợp duyên
xin cái hình để e còn hình dung ra dc ạ

Cảm ơn bạn chúc bạn thật nhiều sức khỏe và ngày càng phát triển những đường cầu thật hiếu qoa

ai hiểu caauf ct chia sẻ ko ạ , ai giair thich cho e hiểu với đc ko

Cảm ơn bạn vầu chạy rất mượt chúc bạn thành công

Tiến một,lùi một,+ chính nó, như vậy là có 3 chạm đúng không sẽ❤️

3 chạm chơi cho giải nào bác

Cầu kèo nào cũng vậy! chạy có thời điểm không phải lúc nào cũng BỆT nên ACE chơi cần chú ý điểm này. Cá nhân mình kiểm tra thấy như thế này, ACE chờ cầu chạy ăn liên tục 2 - 3 tay hãy vào tiền thì ổn định hơn nhé! chơi 3 CHẠM bắt thêm 8 CÀNG chạy ra 400 số cũng khá hiệu quả đấy.