Cầu MB - Cầu Bạch Thủ Đề Cho Ngày Mai | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Bạch Thủ Đề Cho Ngày Mai

532019p

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,520
Điểm
173
Xu
0Xu
mình xin được chia sẻ với anh em một cầu đề ngày mai. anh em thấy được thì mọi người cùng chơi nãy mình xem thấy đẹp quá. anh em lấy con lô cuối giải 4 của ngày thứ 3 làm bạch thủ đề để đánh cho ngày thứ 6..cầu vừa là bộ và là bạch thủ nó mới chạy từ tuần tết. chúc tất cả anh em trùng máu gặp may mắn với bạch thủ đề 09

mình xin được chia sẻ với anh em một cầu đề ngày mai. anh em thấy được thì mọi người cùng chơi nãy mình xem thấy đẹp quá. anh em lấy con lô cuối giải 4 của ngày thứ 3 làm bạch thủ đề để đánh cho ngày thứ 6..cầu vừa là bộ và là bạch thủ nó mới chạy từ tuần tết. chúc tất cả anh em trùng máu gặp may mắn với bạch thủ đề 09
Mới 2 tay thôi b

chính xác nó là cầu bộ chơi từ thứ 4-cn. nhưng 2 tay sau nó chạy bạch thủ vào đúng ngày thứ 6 lên mình thấy thích quá. nay là buổi đầu tiên mình thử chia sẻ với mọi người. mai anh em đánh hết cả bộ của nó nữa

Bạch thủ 09, lót bộ 04 à sếp? Nay nó ra 04 rồi liệu có lên mạnh tay?

Bạch thủ 09, lót bộ 04 à sếp? Nay nó ra 04 rồi liệu có lên mạnh tay?
tiếc quá nãy mình mới nhìn ra chứ không thì đã chia sẻ cho mọi người sớm. bộ 04 nó bệt trong năm 2019 là 3-4 lần gì đấy bạn ạ nó đẹp thế thì mai phải đánh thôi

Cam on ban da chia se

tiếc quá nãy mình mới nhìn ra chứ không thì đã chia sẻ cho mọi người sớm. bộ 04 nó bệt trong năm 2019 là 3-4 lần gì đấy bạn ạ nó đẹp thế thì mai phải đánh thôi
No bet bo la bt ma dao nay bet suot biet dau mai lai ruc ro cho ma xem. Chuc ae may man

Hôm qua nó ra bóng đó rồi, nó đi trước một ngày

Cảm ơn b đã chia sẻ, mong thông cầu cho bớt khổ

Cảm ơn bác đã chia sẻ. Hy vọng cầu vẫn còn chạy thông.