Cầu MB - CẦU BẠCH THỦ LÔ KO ĐIỂM DỪNG | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Cầu đâu phải lúc nào cũng 100% chạy đâu anh em, cầu nào cũng có xác suất hết, nên anh em chơi thì lựa theo lượng vốn của mình mà chơi chứ, anh em lại tham thấy cầu ra là big tiền - thế lần sau cầu ra thì tiền đâu mà chơi nữa.
Chơi như vậy thì đi là đúng rồi.
Cái này tôi nói anh em rất nhiều rồi, ko chỉ 1 lần, nếu anh em còn ko bỏ được lòng tham thì ko ai cứu được anh em đâu.

Ko có số nào 100% hết ae , cầu kèo chỉ tham khảo thôi ae , các ct cũng khuyên ko nên chơi lớn cứ từ từ khoai cũng nhừ , ae chia vốn chơi sao cho hợp lí

Chia sẻ cho anh em 1 cầu BTL đánh trong ngày, cầu này mình thấy thông cũng đc 2 tháng rồi, rất dễ hiểu và dễ chơi

Mình có để ý trong những tháng gần đây con 38 rất hay về tại giải 7, và mình có test thử ghép luôn số vị trí hàng chục giải 7.1 và đơn vị giải 7.4 vào làm BTL để đánh trong ngày hôm sau luôn, ko cần nuôi, (nếu anh em thích nuôi thì nuôi trong 3 ngày thôi)

Ví dụ như ngày gần đây nhất 4/8 giải 7 có lô 38, anh em lấy hàng chục 7.1 ghép với đv 7.4 được lô 28, ngày hôm sau 5/8 có lô 28. anh em có thể kiểm chứng thêm những ngày khác nhé

View attachment 61134
View attachment 61135

NGÀY HÔM NAY, G7 XUẤT HIỆN LÔ 38, ANH EM CÓ THỂ ÁP DỤNG LUÔN CẦU NÀY GHÉP HÀNG CHỤC 7.1 SỐ 3 KẾT HỢP VỚI HÀNG ĐV 7.4 SỐ 9 ĐƯỢC BTL 39 ĐỂ THAM KHẢO CHO NGÀY MAI 29/9.
CHÚC ANH EM GẶT LÚA ĐẦY KHO.

E cùng ngáo ngơ như vậy nên giờ thành ra thân bại danh liệt...cần lắm 1 sự giúp sức ?

Vẫn theo cầu của chủ tịch nay BTL 58 ngày cuối anh em còn nhớ chứ ngay 1/10 câm đầu 5

Hy vọng hôm nay ra 58 khung ngày cuối chúc anh em rr

Hôm nay 58 ko ra . Thì thuyền e cũng ra khơi .

cú đọi lô 38 về g7 thì võ mõm
Sao NAE lại có suy nghĩ vậy nhỉ.Nếu nae không thích cầu CT cs thì thôi không nhìn và không xem nữa để cho người khác học hỏi,chứ đừng nên nói những câu như thế làm mất đi hòa khí của ae trong dd.Tôi nói nên cũng chẳng có ý gì chỉ mong ae mình như người trong một nhà thôi.chúc ace có những đường cầu hay để mọi người được rực rỡ..

Cầu đâu phải lúc nào cũng 100% chạy đâu anh em, cầu nào cũng có xác suất hết, nên anh em chơi thì lựa theo lượng vốn của mình mà chơi chứ, anh em lại tham thấy cầu ra là big tiền - thế lần sau cầu ra thì tiền đâu mà chơi nữa.
Chơi như vậy thì đi là đúng rồi.
Cái này tôi nói anh em rất nhiều rồi, ko chỉ 1 lần, nếu anh em còn ko bỏ được lòng tham thì ko ai cứu được anh em đâu.
Học hoi cách chơi
Lây lai tư tư
Lúc nao cung tât tay.
Thê thi cung bo tay ct nhi.

Sao NAE lại có suy nghĩ vậy nhỉ.Nếu nae không thích cầu CT cs thì thôi không nhìn và không xem nữa để cho người khác học hỏi,chứ đừng nên nói những câu như thế làm mất đi hòa khí của ae trong dd.Tôi nói nên cũng chẳng có ý gì chỉ mong ae mình như người trong một nhà thôi.chúc ace có những đường cầu hay để mọi người được rực rỡ..
Có vẻ là người chuyên nịnh lợ ở đời nhỉ .hay ho j mà lên dạy đời