Cầu MB - ? CẦU BẠCH THỦ LÔ LÀM NÊN UY TÍN ? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ? CẦU BẠCH THỦ LÔ LÀM NÊN UY TÍN ?

Chia sẻ cho anh em đường cầu chơi BTL. Cứ cách ngày sẽ nổ cho anh e. Có lúc về thẳng đề. Anh em có thời gian có thể kiểm tra lại và đàm đạo dưới phần bình luận cùng tôi.

Đường cầu như sau: Dựa vào kết quả đặc biệt ngày hôm trước. Ae lấy: Tổng con số hàng ngàn + con số hàng chục. Sau đó kết hợp với con hàng trăm=> Ra cho anh em con BẠCH THỦ LÔ ngày hôm sau.

Ví dụ: kết quả ngày 03/09 là 80180. Ta lấy 0+8 = 8. Sau đó kết hợp con hàng trăm là 1 ra BTL 81. Ăn ngay ở giải 2.2 của ngày hôm sau.

Ae lưu ý, đường cầu này ngày nào chơi ngày đó. Cứ công thức trên mà quất. Không cần nuôi nấng.

Theo cầu đó thì hôm nay 06/09 tôi chén con BTL 00
**NGÀY MAI 07/09, CẦU BÁO BTL 09

Test nhẹ những ngày trước đó:

29/08 KQ 78305 => BTL 83, chén 2 nháy lô, về thẳng đề ngày 30/08
30/08 KQ 73783 => BTL 17, chén ngày 31/08

cám ơn chủ tịch đã chia sẻ ạ !

Lam luon cho nong chuc ct ruc ro theo ct hom nay kaka

Đường cầu thường ăn 1 ngày gãy 1 ngày bạch thủ khá ổn chơi theo đường này bảo đảm anh em có lãi

khi nào chủ tịch thay đổi đường cầu thì hướng dẫn lại cho anh em nhé cám ơn nhiều

tôi vẫn bám theo chủ tịch mong sao về bờ sớm
quan trọng là chia vốn và giữ vốn, ae có thể test cầu có gãy cũng chỉ 2 ngày. Cũng tựa như chơi 3 con lô 1 ngày. Nổ 1 con là có lãi. Ae chơi trang cứ tự cân đối đồng vốn của mình cho có lãi nhé

Chủ tịch cho hỏi mình lấy càng đề ghép luôn giải nhất được không
Có thể, nếu anh em có vốn chơi thêm 3 càng giải nhất. Tôi thì năm nay rót tiền chơi số ít hơn năm ngoái nhiều. Cơ bản vì cuộc sống cũng khá hơn. Tôi đặt chỉ tiêu số nhỏ hơn những năm trước :cool:

Chủ tịch cho hỏi xíu ví dụ hôm nay chủ tịch lấy càng 1,2,3,4,5,6 mà chỉ ghi là đề mình lấy càng đó ghép cho cả giải nhất được không

3 càng em chơi nhỏ nhưng cả giải nhất và đặc biệt đánh đều tiền trúng 1 là lãi