Cầu MB - Cầu bạch tl 13/01 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu bạch tl 13/01

dun7

Thiếu Tướng
Điểm cảm xúc
11,759
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Lần đầu tiên cs cho ae tham khảo. Mong là cầu vẫn tiếp tục chạy để ae kiếm cái bánh trưng nhân thịt. Các bạn lấy hai số đầu vào của dải đặc biệt từ trái qua phải số đầu giữ nguyên ta lấy số thứ 2 lộn bóng dương để chơi bạch thủ lô cho hôm sau. VD ngày (10/01 đầu vào là 26 ta đổi sang bóng dương thành 21. Nổ luôn. ngày 11/01)( ngày 11/01 có đầu vào là 33 ta lại đổi thàNH bóng dương 38. Nổ luôn 38 g6.2 nhé. Cầu ngày mai báo bạch thủ 95. Cầu vừa chạy 3 ngày. Chúc ae may mắn..

Lần đầu tiên cs cho ae tham khảo. Mong là cầu vẫn tiếp tục chạy để ae kiếm cái bánh trưng nhân thịt. Các bạn lấy hai số đầu vào của dải đặc biệt từ trái qua phải số đầu giữ nguyên ta lấy số thứ 2 lộn bóng dương để chơi bạch thủ lô cho hôm sau. VD ngày (10/01 đầu vào là 26 ta đổi sang bóng dương thành 21. Nổ luôn. ngày 11/01)( ngày 11/01 có đầu vào là 33 ta lại đổi thàNH bóng dương 38. Nổ luôn 38 g6.2 nhé. Cầu ngày mai báo bạch thủ 95. Cầu vừa chạy 3 ngày. Chúc ae may mắn..
Bạn tham khảo thêm stl 10 giây of mình nữa ghép xiên ..ok lắm bạn..mình đang chơi lâu nay..đang ăn đó bạn..tết rồi

Cảm ơn người ae cs cầu lô rất hay. Hy cầu vẫn chạy để Cho ace xin chút lộc ạ.

Cảm ơn bạn hi vọng cầu còn chạy cho ae vào bờ ăn Tết không trời z thế này ngoài đảo...

Cảm ơn bạn mình test thấy lên nuôi khung 2n thì ok hơn và lên phệt cả cặp

Cảm ơn bạn mình test thấy lên nuôi khung 2n thì ok hơn và lên phệt cả cặp
Cầu vẫn chạy nhé ae. Hôm nay lộn sào hơi tiếc bạch thủ nhưng mình vẫn húp 59 lót 200đ

Mình Hn ko nót 59 toang 100d con 95.mai theo cầu 464 Hn ra cả cặp ko biết mai thế nào

Mình Hn ko nót 59 toang 100d con 95.mai theo cầu 464 Hn ra cả cặp ko biết mai thế nào
Cầu chạy ổn định bạn cứ yên tâm. Hôm nào gãy thì tôi lại cs cầu tiếp theo cũng ăn quanh năm