Cầu MB - CẦU BÁO KÉP CHO NGÀY 23-11-2020 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
270,279
Điểm
123
Xu
203,618Xu
Cầu này chỉ thảng bộ 22.. nhưng mình nghĩ an toàn chơi nó thì đủ kép..còn về càng ko an toàn.. chúc cả nhà tk vui vẻ
75800
75801

quá đỉnh a ơi
giao lưu với anh em bắt chạm 2 7 - 75,25,42,24,47,74
Cảm ơn cao thủ.. bài đăng của bạn rất chính xác và hữu dụng cho ae và mn.. thay mặt mn mình cảm ơn bạn.. rất mong nhiều hơn sự đóng góp cs kn chơi số của mn.. chúc DIỄN ĐÀN ta ngày một phát triển.. để 5 châu 4 bể BIẾT TỚI DANH TIẾNG CON VIỆT CHÁU RỒNG..

nghĩ lau roi... tui ko thích món đó... lâu lâu moi chơi.. co rảnh vào rình 27 lô hoặc 18 lô.. kiểm vài tay kiem tiền cafe thôi..
kkkk khà.. giống nhau cả.. tớ chỉ rình 3 - 5 kì.. đập 1 phát đc thua rút luôn.. ko miên man đc với a ng sắt...cũng hay phết.. chơi du kích vậy ae ak

chứ chị bị ban acc rồi em buồn quas
Về việc này a là ng có nỗi nhất.. khuyên bảo tâm sự rất nhiều mà ko đc..A hơi bất tài về việc dụ người khác.. mới cs tsu xong.. thị phi bỏ hết.. tang bồng thì ko nghe a.. khổ...nhưng thôi.. dù sao cũng là qdinh của ADMIN...

Về việc này a là ng có nỗi nhất.. khuyên bảo tâm sự rất nhiều mà ko đc..A hơi bất tài về việc dụ người khác.. mới cs tsu xong.. thị phi bỏ hết.. tang bồng thì ko nghe a.. khổ...nhưng thôi.. dù sao cũng là qdinh của ADMIN...
chán hazzz