Cầu MB - CẦU BẮT 3,4C QUANH NĂM. | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BẮT 3,4C QUANH NĂM.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐỂ HÀNG NGÀY MỌI NGƯỜI KHỎI PHẢI HÓNG DÀN 3,4C. HNAY MÌNH XIN CHIA SẺ CẦU BẮT 3-4C ĐÁNH QUANH NĂM ĐỂ GHÉP VỚI DÀN ĐỀ. VỀ XÁC XUẤT CÁC BẠN CÓ THỂ TEST. CÁC BẠN LẤY 3 SỐ Ở GẢI 6.3 HÀNG NGÀY VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ TA ĐƯỢC 6 CON SỐ LÀM CÀNG 3,4 CHO NGÀY HSAU. NẾU A THÍCH ĐÁNH KHUNG THÌ K3N RẤT ÍT KHI XỊT CÀNG.
tui choi lô nên 3c,4c dốt như bùi kiệm. không ai ví dụ cụ thể chịu thôi.

Hôm nay càng 0,5,4,9,1,6 pk chủ thớt

Ngày 6/11 giải G6.3 là 805 thì bác tính như thế này nhé.
3 là bóng dương của 8 nên ta dc 2 số 3 và 8.
0 va 5 là bóng dương của nhau nên ta lấy bóng âm của 0 là 7 ta đươc 3 số 0,5 và 7.
số cuối ta lấy bóng dương của 7 là 2 => ta được 6 số 3,8,0,5,2,7.
Bạn ơi bạn chỉ giúp mình các bóng âm của các số từ 0-9 với. Mình chỉ biết dương thôi

Mn chỉ giùm toi làm thế nào để copy đuoc 2,3 dàn mot lần xin đa tạ

ĐỂ HÀNG NGÀY MỌI NGƯỜI KHỎI PHẢI HÓNG DÀN 3,4C. HNAY MÌNH XIN CHIA SẺ CẦU BẮT 3-4C ĐÁNH QUANH NĂM ĐỂ GHÉP VỚI DÀN ĐỀ. VỀ XÁC XUẤT CÁC BẠN CÓ THỂ TEST. CÁC BẠN LẤY 3 SỐ Ở GẢI 6.3 HÀNG NGÀY VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ TA ĐƯỢC 6 CON SỐ LÀM CÀNG 3,4 CHO NGÀY HSAU. NẾU A THÍCH ĐÁNH KHUNG THÌ K3N RẤT ÍT KHI XỊT CÀNG.
Cầu này hay nhưng hơi nhiều số gãy 1 hôm là hết hơi. Dù sao đi nữa vẫn cảm ơn bác đã cs

Theo như mình đã test thì hôm nào nhiều càng thì tỷ lệ về cả càng 3 và 4 rất cao. Vd 345 lấy bóng dương là 38 49 05 lấy tất cả 6 số ghép càng 3 và 4

Mới đến thứ 5 đã 3 chớp rồi. Mình cũng xin phép đóng topic này ở đây. Vì lên số ở đây là vi phạm pháp luật. :) à vi phạm nội quy diễn đàn.
lên số trên topic này đâu có vi phạm nội quy diễn đàn đâu bác. cho sdt mới vi phạm nội quy bác ạ.

Theo như mình đã test thì hôm nào nhiều càng thì tỷ lệ về cả càng 3 và 4 rất cao. Vd 345 lấy bóng dương là 38 49 05 lấy tất cả 6 số ghép càng 3 và 4
Càng thì đã hiểu chỉ mỗi tội k bắt dc đề :))

Mới đến thứ 5 đã 3 chớp rồi. Mình cũng xin phép đóng topic này ở đây. Vì lên số ở đây là vi phạm pháp luật. :) à vi phạm nội quy diễn đàn.
Càng ghép với dàn 64s của chủ tịch HIHI, AK bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.