Cầu MB - CẦU BẮT 3,4C QUANH NĂM. | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU BẮT 3,4C QUANH NĂM.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đấy là 4 càng phải ko ạ.
Làm càng 4 thì đi đều hơn. Còn làm càng 3 đi k đều lắm. Bạn chỉ cần có dàn đề đẹp. Càng 3 lấy hẳn 10s. Ghép với 6 càng 4. Ra tầm 3600 khung 3N. Hoặc đánh mình đề đầu 60s. K3n. Bạn cứ tesst hẳn 300 ngày đi cho yên tâm.

Làm càng 4 thì đi đều hơn. Còn làm càng 3 đi k đều lắm. Bạn chỉ cần có dàn đề đẹp. Càng 3 lấy hẳn 10s. Ghép với 6 càng 4. Ra tầm 3600 khung 3N. Hoặc đánh mình đề đầu 60s. K3n. Bạn cứ tesst hẳn 300 ngày đi cho yên tâm.
Đa tạ kao nhân

Nếu khung 3N. Bạn test 30 ngày gần nhất mới gãy đúng 1 khung. Nếu 3 con trong giải có 2 con trùng nhau. Thì lấy thêm con bóng âm của con trùng đó. Cộng với con bóng dương của con bóng âm. Là đủ 6 số. Ví dụ 477 thì lấy 470925. Từ đó bạn có liên tưởng thêm đc điều gì không. Lấy 6 số đó làm đít đc 60 số đánh đề đầu khung 3 ngày. Thì 1 tháng miss có 1 lần.
Cho mình hỏi chút bạn ơi. Ngày 06.11 Giải G6.3 là 805 thì tính như thế nào bạn lấy bóng âm của 0 để có 6 số là 380527 có phải như vậy không ạ

Và ngày 30.10 Giải G6.3 là 503 thì sẽ làm như thế nào. Bạn chỉ giúp với. Cảm ơn bạn

Trước khi bác xoá bài thì bác cho mình gửi lời cảm ơn sâu sắc tới bác.đúng cái mình cần.cảm ơn cảm ơn ngàn lần cảm ơn..chúc bác ngày càng phát tài nhaaa

ĐỂ HÀNG NGÀY MỌI NGƯỜI KHỎI PHẢI HÓNG DÀN 3,4C. HNAY MÌNH XIN CHIA SẺ CẦU BẮT 3-4C ĐÁNH QUANH NĂM ĐỂ GHÉP VỚI DÀN ĐỀ. VỀ XÁC XUẤT CÁC BẠN CÓ THỂ TEST. CÁC BẠN LẤY 3 SỐ Ở GẢI 6.3 HÀNG NGÀY VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ TA ĐƯỢC 6 CON SỐ LÀM CÀNG 3,4 CHO NGÀY HSAU. NẾU A THÍCH ĐÁNH KHUNG THÌ K3N RẤT ÍT KHI XỊT CÀNG.
Không hiểu lắm a chỉ với 6 con số đó ghép với cái giàn nào ạ. Chỉ giáo với anh ơi để có cái tết rr

Trước khi bác xoá bài thì bác cho mình gửi lời cảm ơn sâu sắc tới bác.đúng cái mình cần.cảm ơn cảm ơn ngàn lần cảm ơn..chúc bác ngày càng phát tài nhaaa
Như hnay đã đủ rực rỡ chưa bạn. Cứ thế mà ăn thôi. Dàn đề thì k thiếu dàn đẹp. Có càng đẹp như thế này nữa là êm chưa.

ĐỂ HÀNG NGÀY MỌI NGƯỜI KHỎI PHẢI HÓNG DÀN 3,4C. HNAY MÌNH XIN CHIA SẺ CẦU BẮT 3-4C ĐÁNH QUANH NĂM ĐỂ GHÉP VỚI DÀN ĐỀ. VỀ XÁC XUẤT CÁC BẠN CÓ THỂ TEST. CÁC BẠN LẤY 3 SỐ Ở GẢI 6.3 HÀNG NGÀY VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ TA ĐƯỢC 6 CON SỐ LÀM CÀNG 3,4 CHO NGÀY HSAU. NẾU A THÍCH ĐÁNH KHUNG THÌ K3N RẤT ÍT KHI XỊT CÀNG.
cảm ơn bác

hóng cầu
hóng cầu

Cầu hay cám on bạn đã chia sẻ

Rất tuyệt vời ct oi... Cảm ơn ct rất nhiều.. Mong ct chỉ giáo cho em đang xa bờ... Mọi người rat cần Ct lắm đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.