Cầu MB - CẦU BỘ ÍT SỐ ĐANG ĂN THÔNG | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BỘ ÍT SỐ ĐANG ĂN THÔNG

Mặc dù từ đầu tháng 9 đến nay, qua 18 ngày thì gãy mất 10 ngày, nhưng nếu vào tiền đều 10k một con, thì cũng kiếm được khoảng 3-4 củ. Cầu khá an toàn nhưng không phù hợp với anh em thích chơi to - thắng lớn!

Mặc dù từ đầu tháng 9 đến nay, qua 18 ngày thì gãy mất 10 ngày, nhưng nếu vào tiền đều 10k một con, thì cũng kiếm được khoảng 3-4 củ. Cầu khá an toàn nhưng không phù hợp với anh em thích chơi to - thắng lớn!
Lần sau bạn có cs xin cảm ơn nhưng trước khi xuất bài nên đọc kỹ nhé mọi nvươif đỡ khổ

Dàn này mình lọc 4 bộ ra đánh đúng ko . mình đánh có quy luật gì không bác

32 số thì hơi ít đánh người nào có vốn thì nên nuôi chứ 32 số đánh mà ko sát đề thì nhanh ra đi lắm

4 ngày đang ăn là cầu bắt đầu vào rồi đấy , tranh thủ vào sớm thì ok , cầu đề mà dài thì ăn tầm 9 ngày thoải mái

Bộ môn 32 số này có vẻ hơi khoai đấy bác , nhưng thôi chúc anh em may mắn

Dàn này mình lọc 4 bộ ra đánh đúng ko . mình đánh có quy luật gì không bác
Đúng rồi bạn, cứ lấy HAI SỐ CUỐI của giải đặc biệt, G1, G2.1 và G.2 của ngày hôm trước - có bốn bộ đánh cho hôm sau! Cầu này không nuôi, chỉ nuôi tiền đánh! Cầu này chạy bền, đánh quanh năm được!