Cầu MB - Cầu bộ + tổng tay 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu bộ + tổng tay 3

Lấy đề ngày này tuần trước làm bộ đề cho tuần này ..... chúc ae mm
Đúng rồi người ae, đường Cầu này Xuyên không gian và thời gian mà.
Nó đã chạy như 1 cỗ máy không biết mệt mỏi nhưng phải có người điều khiển tài ba.
Vì sao tôi nói vậy, vì nó không hẳn chỉ ăn Bộ, nó còn ăn Chạm và đặc biệt hơn còn phải ghép thêm với 1 giải khác nữa.
Tôi đã chơi đường Cầu này 10 năm rồi đấy, và đặt cho nó cái tên riêng là: THIÊN TRIỀU (CẦU TRỜI).
Vậy là hôm nay có người thua bạn rồi, chúc mừng nhé ?????

Sao nàng lời vây.
Ko kết cấu thì thôi. Chi chia sẻ tham khảo thôi mà. Sao lại đưa ca ho ra thê vây.
Nên giữ cái đầu lạnh.

Cầu kèo ai thích có thể theo ko thì tham khảo nếu có cầu đẹp thì cs cho ae sao có ban phải năng lời vậy có phải người trong nhà ko

Nay chạm 2,7 ngày cuối chạm chạy thông gần 4 tháng ko thể gãy thì sao mà nổ dk bộ 11 . Tôi chắc khẳng định nay ko nổ bộ 11 dk 100% nổ chạm 2,7

Nay chạm 2,7 ngày cuối chạm chạy thông gần 4 tháng ko thể gãy thì sao mà nổ dk bộ 11 . Tôi chắc khẳng định nay ko nổ bộ 11 dk 100% nổ chạm 2,7
Thế thi bạn chia sẻ luôn cầu chạm 2-7 dfi

Đúng rồi người ae, đường Cầu này Xuyên không gian và thời gian mà.
Nó đã chạy như 1 cỗ máy không biết mệt mỏi nhưng phải có người điều khiển tài ba.
Vì sao tôi nói vậy, vì nó không hẳn chỉ ăn Bộ, nó còn ăn Chạm và đặc biệt hơn còn phải ghép thêm với 1 giải khác nữa.
Tôi đã chơi đường Cầu này 10 năm rồi đấy, và đặt cho nó cái tên riêng là: THIÊN TRIỀU (CẦU TRỜI).
Vậy là hôm nay có người thua bạn rồi, chúc mừng nhé ?????
thẳng mặt chạm 1,6 chơi căng tay bộ 66