Cầu MB - CẦU BÓNG ÂM THẮNG TUYỆT ĐỐI. CỰC PHẨM CẦU LÔ | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Haizz mấy nay theo bác ng qa đường vs bác cao cường toang liên tục. Đen quá hiccc
Theo thì nên theo bác minhman ấy,bác ấy đánh ko thua dc đâu vì đã đỏ là ăn liên tục mà đen ko về 1 đến 2 hôm là bác ấy dừng ko chia sẻ nữa khi nào ăn lại mới lại chia sẻ tiếp nên mình theo bác ấy ko phải nghĩ,bác ấy dừng là mình dừng hoặc đánh văn nghệ,còn khi hết dây đen bác ấy mà chia sẻ lại quất mạnh yên tâm là ko thua,ai cũng có dây đỏ dây đen nhưng cách bác ấy hãm khi chớm thấy đen là dừng luôn nên mình thấy rất ok

82746
48 lót nhưng cũng được 2 phát ae ah. Gỡ lại bt 84????. Ae ai tin tôi thì vào tường của tôi tham khảo số tôi chốt nhé hehe

Cầu vẫn đang chạy đều nhé. Cặp nào hôm t4 nay cũng húp hết rồi

T4 báo: 373-484-33-88-060. Húp trọn vẹn không thoát cặp nào
T5 báo: 595
T6 hôm nay báo: 99-44(494)

Ae để ý lô bạch thủ ở cầu này nhé. Tôi soi kỹ lắm rồi. Chỉ dành cho ae khát bạc đánh bạch thủ liều ăn nhiều.
ví dụ: 16/12: báo 2128:=> 484 (4 bóng âm của 1) ta lấy bóng âm làm đầu. Được 48 bạch thủ. Ae test đi. Đa phần là về như vậy. Chúc ae may mắn!!!

Ae để ý lô bạch thủ ở cầu này nhé. Tôi soi kỹ lắm rồi. Chỉ dành cho ae khát bạc đánh bạch thủ liều ăn nhiều.
ví dụ: 16/12: báo 2128:=> 484 (4 bóng âm của 1) ta lấy bóng âm làm đầu. Được 48 bạch thủ. Ae test đi. Đa phần là về như vậy. Chúc ae may mắn!!!
CT cứ chốt số BT, A/E lót dép hóng và theo CT!