Cầu MB - CẦU BÓNG ÂM THẮNG TUYỆT ĐỐI. CỰC PHẨM CẦU LÔ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E hiểu cái này, nh mà cái sám 3 số giống nhau là lấy bóng âm số lẻ ghép với số sám 3 số giống nhau làm stl à bác
Không bác ạ. Bác nhìn cứ số nào kẹp giữa 2 số giống nhau. T lấy làm bóng âm. Rồi ghép với số đầu hoặc cuối giải làm stl.
Ví dụ 8848 -> 4 bóng âm 1 ghép với 8 là số đầu. 181

E hiểu cái này, nh mà cái sám 3 số giống nhau là lấy bóng âm số lẻ ghép với số sám 3 số giống nhau làm stl à bác
0008 -> ABAC trong trường hợp này: Bạn giống A ta vẫn cứ làm như mình chỉ nhé. Bóng âm của 0 là số bị kẹp giữa 0->7 ghép với C=8 được 787

Nói lại lần nữa cho ae dễ hình dung. ABAC
Chỉ cần B và C khác nhau còn A và B hoặc A và C giống nhau cũng kệ nó. Vẫn cứ lấy bóng âm của con bị kẹp giữa 2 số giống nhau. Ghép lại.

Mai stl 787 ngày cuối hay 2 bác
18/10 BÁO 1 LẦN LÀ NGÀY THỨ 3
19/10 LẠI BÁO TIẾP LÀ NGÀY KHUNG THỨ 2. TAĐÁNH 787 MAI NHƯ KHUNG NGÀY 2 CHO CHẮC CHẮN TUYỆTĐỐI NHÉ. NHƯNG MÌNH THẤY MAI 787 MAI CỰC KỲĐẸP. CHÚC AE MAY MẮN

Cảm ơn a rất nhiều chúc a thật nhiều sức khoẻ vạn sự như ý ạ. Mong bám cầu này về bờ e thua 2 tỷ tiền lô đề giờ khổ quá rồi
MÌNH TRƯỚC THUA THA 500TR BẠN Ạ. ĐANG BÁM CẦU. TỈ LỆ VÀO TIỀN ĐỀU TAY. HỢP LÍ. GỠ ĐC 300TR R BẠN Ạ. BẠN KẾT HỢP TẦN SUẤT XUẤT HIỆN CỦA CÁC CẶP NỮA NHÉ. ĐỂ NUÔI CHO HỢP LÍ