Cầu MB - CẦU BTĐ 9/6/2021 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ 9/6/2021

Bác xem có cầu nào ra bo00 ko ah? Thank bác
Hiện tại mình có cầu chạy tổng cũng mấy ngày rồi nếu nay còn chạy là tổng 0,5 hoặc bộ 00 vì qua nó cg đang tổng và chuyển thành bộ. Anh em vào tham khảo vị trí G5.2.3 ghép với G5.5.3 chúc ae may mắn ?

toàn cầu đẹp cảm ơn bạn rất nhiều bám cầu bạn về bờ. mỗi tháng bạn lập 1 bài viết rồi chia sẻ vào theo ngày cho anh em tiện theo dõi bám cầu về bờ ????

toàn cầu đẹp cảm ơn bạn rất nhiều bám cầu bạn về bờ. mỗi tháng bạn lập 1 bài viết rồi chia sẻ vào theo ngày cho anh em tiện theo dõi bám cầu về bờ ????
Cầu mình soi chỉ dễ hiểu thôi chứ hiệu quả thì may mắn từng thời điểm thôi người ae tham khảo trùng máu thì chơi nhé!

nói thật là mình rất khoái cầu tay 3. hoặc tay 5. tay 4 chỉ tham khảo để lót dàn thôi bạn ạ. thường cầu tay 3 ăn đều mới xuất hiện nhiều cầu tay 4. ???. rất khoái xem cầu bạn chia sẻ

Hiện tại mình có cầu chạy tổng cũng mấy ngày rồi nếu nay còn chạy là tổng 0,5 hoặc bộ 00 vì qua nó cg đang tổng và chuyển thành bộ. Anh em vào tham khảo vị trí G5.2.3 ghép với G5.5.3 chúc ae may mắn ?
mình chia cùng bạn bô 00 là con đb ngày thứ hai tuần trước đổi bóng ttđ, tuần trước nữa con 85,đổi bóng vừa rồi mình ăn 30 anh em tham khảo. nếu cầu còn chạy tuần này chỉ có stđ 050