Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E đang bảo bác nghiên cuu mà
E chém cho vui
Chứ nếu mà đc nv thì vui quá
HY VỌNG VÀ KHÁT KHAO THÌ VÔ CÙNG LẮM BẠN TRẺ.. HÃY BÁM VÀO NHỮNG THỨ CÓ THẬT VÍ DỤ DÀN 504s 3D KHÔNG CHẾT QUÁ 3 NGÀY ĐÃ ĐỦ ẤM RỒI NẾU BẠN BIẾT CÁCH ĐẦU TƯ !

E có cầu nuôi tuần 80 số 3d tuần ăn it thì 1 lần 2 lần nhiều là 3 lần.ae có thể ghép nuôi 4d 400s cũng thông phết đấy.ai cần e chia sẻ. Thông 7 tuần R
CÁM ƠN BẠN TRẺ ĐÃ CHIA SẺ CHÚNG TA CỨ CHÂN TÌNH ĐÓNG GÓP MỖI NGƯỜI 1 P2 THÊM NHIỀU GÓG NHÌN SẮC NÉT CÙNG HỆ QUY CHIẾU LÀ TUẦN NÀO CHẢ CÓ LƯƠNG

Sửa lần cuối:
Vậy tuần này còn khung ngày cuối ghép luôn 10 càng chắc ăn nhỉ . Kết 99 + 10 càng.
BẤT KỂ DÀN ĐỀ CỦA BẠN LÀ BAO NHIÊU SỐ NHƯNG KHI GHÉP CÀNG KHÔNG NÊN VƯỢT QUÁ (8) THẤY CHẮC ĂN THÌ HÃY CHƠI 3D CÒN KHÔNG BẠN PHANG THẲNG ĐỀ LỢI NHUẬN VÀ AN TOÀN HƠN 999 LẦN ĐÓ NHA

Sửa lần cuối:
Đúng r ae.tuần có 560k. Mà ăn 95% vốn it dại j k nuôi.ae có vốn to thì nuôi nhiều.đơn giản là tỉ lệ ăn rất cao.
Bạn có thể cho dàn lên đây cho ae tham khảo thêm dc k,xin phép chủ bài cho ae tham khảo

CÁM ƠN BẠN TRẺ ĐÃ CHIA SẺ CHÚNG TA CỨ CHÂN TÌNH ĐÓNG GÓP MỖI NGƯỜI 1 P2 THÊM NHIỀU GÓG NHÌN SẮC NÉT CÙNG HỆ QUY CHIẾU LÀ TUẦN NÀO CHẢ CÓ LƯƠNG
Đúng r bạn.pp nuôi tuy tốn thời gian nhưng lại hiệu quả.mình theo ngày 1đ kiếm tiền ăn sáng cf tuần là thoải mái.còn kiếm lúa là phải tinh1pp chơi theo ngày

Xin chia sẻ với ae 1 cầu nuôi tuần 80 số.ta lấy hàng chục và hàng đơn vị giải đặc biệt của thứ 7 tuần này cộng lại với nhau dc bao nhiêu thì lấy số lớn nhất làm đầu số đánh nuôi cho tuần sau.
Vd t7 tuần này đề về 75 ta lấy 7+5=12 lấy số 2 làm đầu 20 21 22 23....ghép 8 càng đanh nuôi cho giải đặc biệt tuần sau. Nếu tổng cộng lại là 0 thì ae lấy 0 làm đầu.8 càng thì lấy hàng đơn vị của ngày hôm nay lùi lại 1 rồi tiến tới khi nào đủ 8 thì thôi.vd hôm nay đề về 42 thì lấy 12345678 làm càng đánh cho ngày mai.
Ae có thể test.tuần ăn 1 lần 2 lần và nhiều là 3 lần.View attachment 82894

mình thì chơi 64s ghép 7 càng=448s 3d. xong chọn 4 càng 4d =1972s .chơi theo tỉ lệ 1k.1 tháng ăn dc tầm 8-10 ngày 4d là ấm rồi.

Nay càng 4 bạn chọn những càng nào cho ae tham khảo với
nay cầu báo càng 4d:0-1-7.(3 số càng thôi).nhưng mình phải nói trc là mình chơi 4d khung.tháng 3 khung.mỗi khung 10 ngày.chia vốn ra chơi.ko ăn thường xuyên như 2d,3d.nhưng tính tháng lãi là ok rồi.

chiều nay bận ném đây ai trùng máu thì chơi
82919

HY VỌNG VÀ KHÁT KHAO THÌ VÔ CÙNG LẮM BẠN TRẺ.. HÃY BÁM VÀO NHỮNG THỨ CÓ THẬT VÍ DỤ DÀN 504s 3D KHÔNG CHẾT QUÁ 3 NGÀY ĐÃ ĐỦ ẤM RỒI NẾU BẠN BIẾT CÁCH ĐẦU TƯ !
Bác nói đúng chỉ sợ gãy thôi... nhưng k choi làm sao biết đuơcj nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.