Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
LUÔN CẦU MONG CHO CÁC CHIẾN BINH CHÂN CHÍNH - HAM HỌC HỎI - MUỐN VƯƠN LÊN ĐƯỢC SỰ MAY MẮN RỘN VANG TIẾNG CƯỜI LÚC 18h30 HÀNG NGÀY. RẤT MONG CÁC BẠN THAM VẤN NGHIÊM TÚC HÒNG ĐEM LẠI SỰ THÀNH CÔNG BÊN VỮNG !
ĐÊM NAY MÌNH SẼ ĐỌC LẠI TOÀN BỘ QUÁ TRÌNH HOẠT ĐỘNG CỦA BẢN THÂN ( quỹ time của mình ko đủ nhiều ) NHỮNG GÌ , NHỮNG AI KHÔNG CÙNG HỆ QUY CHIẾU VỚI BẢN THÂN THÌ NÚT HẠT NHÂN (lờ đi sẽ kích hoạt) ĐƯỢC HIỂU LÀ NHỮNG LỜI COMENT KHÔNG CÓ TÍNH XÂY DỰNG MANG HÀM Ý SÁCH MÉ, A DUA, BÈ CÁNH .... CÁO LỖI CÙNG TẤT CẢ BỞI SỰ PHIỀN HÀ !

ĐIỀU NÀY THEO CÁCH HIỂU CỦA BÁC LÀ KHÁC CHÚ TRUNG ÚY HỠI... SÂN CHƠI NÀY BAN QUẢN TRỊ KHÔNG CAN THIỆP VÀO SỰ YÊU QUÝ CỦA CÁC THÀNH VIÊN CHO AI ĐÓ, HỌ TỰ TƯƠNG TÁC VÀ HỆ THỐNG PHẦN MỀM SẼ CẬP NHẬT KHI BẠN NHẬN ĐƯỢC NHIỀU LIKE NHIỀU CHIA SẺ VÀ BẠN HOẠT ĐỘNG TÍCH CỰC (không loại bỏ cả những coment tiêu cực nhẹ vẫn tính là có hoạt động nhá) CÓ 1 SỐ NGƯỜI VÔ CÙNG NĂNG ĐỘNG CÓ THỂ LÀ COPPY NHIỀU CẦU Ở KHẮP NƠI TRONG XÃ HỘI ĐEM VÀO ĐÂY ĐĂNG CHIA SẼ NHƯNG SÁC XUẤT TRÚNG LÀ KHÔNG CAO BỞI HỌ CŨNG CHỈ THẤY ĐẸP (cầu may) CÒN CHÚNG TA MẤY ANH GIÀ LƯỜI BIẾNG VÀ QUAN TRỌNG LÀ VỚI BỀ DẦY KINH NGHIỆM THÌ CẦU ĐẸP MẤY NHƯNG NỘI HÀM KHÔNG CHUẨN CŨNG BỎ QUA NHIỀU KHI CÁI MỚI NHÚ LẠI LÀ CHỒI XUÂN RỰC RỠ... CHÚ THẢ LỎNG NHÉ @bien091 !

Anh già vắng bóng cả năm trời nay mới trở lại kakaka
Chú BK không có ý gì khác Bác đâu cái này có lão thinh1954+ tuanpro 93 + ....
Những ACE diễn đàn GMSH đã từng coi (xem) thấy cầu kèo hàng ngày
Chú đưa lên diễn đàn từ tháng 9+10+11 năm 2020
Đoạn sau do quy định người GMSH nên dùng hàng GMSH + Tháng 10-11 âm ( Canh Tý
Quá nhiều việc phải lo nên Ko có thời gian đến cầu kèo )

Bình thường mà nói ngày nào chẳng có vài 3 cầu bộ ( 12-18-24-32-40-48 sô)
Vẽ cả 3D + 4D.có khi còn vẽ cả 5D ( giành cho ACE có thể tìm mua vé )

Anh già vắng bóng cả năm trời nay mới trở lại kakaka
Chú BK không có ý gì khác Bác đâu cái này có lão thinh1954+ tuanpro 93 + ....
Những ACE diễn đàn GMSH đã từng coi (xem) thấy cầu kèo hàng ngày
Chú đưa lên diễn đàn từ tháng 9+10+11 năm 2020
Đoạn sau do quy định người GMSH nên dùng hàng GMSH + Tháng 10-11 âm ( Canh Tý
Quá nhiều việc phải lo nên Ko có thời gian đến cầu kèo )

Bình thường mà nói ngày nào chẳng có vài 3 cầu bộ ( 12-18-24-32-40-48 sô)
Vẽ cả 3D + 4D.có khi còn vẽ cả 5D ( giành cho ACE có thể tìm mua vé )
VẪN NHẮC LẠI CHÚ NÊN THẢ LỎNG VÀ TÌM CÁI GÌ, NHỮNG GÌ , BẤT KỂ AI MÀ PHÙ HỢP TẠO NÊN NỀM VUI THÌ TƯƠNG TÁC CÒN KHÔNG THÌ LUÔN PHẢI CÁM ƠN BAN QUẢN TRỊ CÙNG CÁC AD CỦA TẬP ĐOÀN GMSH ĐÃ BẠN TẶNG NÚT HẠT CÁ NHÂN (lờ đi) THẬT VI DIỆU KỂ CẢ GIÓ THOẢNG CỦA HỌ CŨNG KHÔNG CÒN THÌ LÀM GÌ CÓ MÙI MÀ PHIỀN LÒNG...!

LUÔN CẦU MONG CHO CÁC CHIẾN BINH CHÂN CHÍNH - HAM HỌC HỎI - MUỐN VƯƠN LÊN ĐƯỢC SỰ MAY MẮN RỘN VANG TIẾNG CƯỜI LÚC 18h30 HÀNG NGÀY. RẤT MONG CÁC BẠN THAM VẤN NGHIÊM TÚC HÒNG ĐEM LẠI SỰ THÀNH CÔNG BÊN VỮNG !
ĐÊM NAY MÌNH SẼ ĐỌC LẠI TOÀN BỘ QUÁ TRÌNH HOẠT ĐỘNG CỦA BẢN THÂN ( quỹ time của mình ko đủ nhiều ) NHỮNG GÌ , NHỮNG AI KHÔNG CÙNG HỆ QUY CHIẾU VỚI BẢN THÂN THÌ NÚT HẠT NHÂN (lờ đi sẽ kích hoạt) ĐƯỢC HIỂU LÀ NHỮNG LỜI COMENT KHÔNG CÓ TÍNH XÂY DỰNG MANG HÀM Ý SÁCH MÉ, A DUA, BÈ CÁNH .... CÁO LỖI CÙNG TẤT CẢ BỞI SỰ PHIỀN HÀ !
Ri rét đỡ nặng.cái gì quá tải cũng không tốt.

ACE CÓ GIÁM CHƠI TIẾP KHÔNG ?....

VÌ QUÁ HẸP KHÔNG TIỆN NỐI (BỊ RỐI) THÀNH KHÓ COI
TRẮNG - ĐỎ - VÀNG - XANH
4D. - 3D. - ĐẦU. - ĐÍT

Cháu vào tốp Bích của bác cũng chỉ xem và tham khảo thôi và tất cả của những nguoi khác cũng thế cháu ít khi bình luận

ACE CÓ GIÁM CHƠI TIẾP KHÔNG ?....View attachment 93362

VÌ QUÁ HẸP KHÔNG TIỆN NỐI (BỊ RỐI) THÀNH KHÓ COI
TRẮNG - ĐỎ - VÀNG - XANH
4D. - 3D. - ĐẦU. - ĐÍT
cầu đẹp quá bác ạ ,hôm qua theo cầu 881 mà không đánh bóng, tiếc quá, mong ngày mai nổ tung bác nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.