Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 33 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHÚC MỪNG MÃI CHÚC MỪNG NHỮNG CHIẾN BINH CÓ BẢN LĨNH CAN TRƯỜNG CÀNG 4D 27 VỚI ĐỀ CHẠM TỔNG 0 LẠI RƯC RỠ MÃI LÀ VẬY QUÁ ĐÚNG HAY RẤT LÀ ĐÚNG VẬY..!
Bác chốt st 4d này chỗ nào sao từ trưa e ko thấy bác nhỉ chỉ thấy bác vẽ cầu cho ae luận tìm thôi.bài này ở trang nào bác nhỉ.e ấn theo giỏi bác mà sao e ko thấy bác hề.

theo e thì cầu này nuôi từ ngày 13 (02769 ) khi xuất hiện bộ x12x là nuôi 4D càng 2/7 . hnay lại xuất hiện bộ 12 (12046 ) lại tiếp tục nuôi 4D là 2/7 . ko biết e hiểu như vậy có đúng ko.

thương thì thương cho chót, vót thì vót cho tròn, chốt nhanh đơn giản cho a,e rễ hiểu chút bác ạ. ngắn gọn 2d chạm 1,2...càng 3,4d 123... dài dòng văn tự a,e khó hiểu

thương thì thương cho chót, vót thì vót cho tròn, chốt nhanh đơn giản cho a,e rễ hiểu chút bác ạ. ngắn gọn 2d chạm 1,2...càng 3,4d 123... dài dòng văn tự a,e khó hiểu
KIẾN THỨC VỀ LÔ ĐỀ TÔI CHỈ CÓ ÍT BÀI GỌI LÀ BẠC NHỚ ... NẾU KHÔNG CÓ CHÚT ĐỘNG NÃO SẼ KHÔNG THỂ NHỚ VẬY NÊN CHIA SẺ KIỂU DÀNH RIÊNG CHO NHỮNG NGƯỜI CẦN CHÚT KHIẾN THỨC CƠ BẢN THÊM TƯ DUY NỖ LỰC LAO ĐỘNG CỦA BẢN THÂN CÁC BẠN... VÀ AI ĐÓ CÓ THỂ LĨNH HỘI (cái đó gọi là truyền nhân)

NẾU AI CÒN THẮC MẮC THÌ XẢ CHO HẾT RỒI TĨNH TÂM ĐÓN CHỜ TUẦN MỚI NHIỀU M2 NHA
89718

Dàn tổng chạm 0 mai có nuôi nữa k sếp

Sửa lần cuối:
NẾU AI CÒN THẮC MẮC THÌ XẢ CHO HẾT RỒI TĨNH TÂM ĐÓN CHỜ TUẦN MỚI NHIỀU M2 NHAView attachment 89718
Thực da mà nói cháu k chơi 4D nhưng nhìn càu kiu úp mở thế thỳ nhiu người họ đang cần 1 bến đỗ để bám chứ k phải cầu xin để dk lắng nghe , cả cái diễn đàn này cháu thấy bác nói kiu rất là khó hiểu, ct phan bảo hay ct giông bão nói chung và nhiu ct khác nữa họ chia sẻ càu kèo rat la chi tiết, moi nguoi dễ hiểu, con 1 khi đã k giúp thỳ thoy ,cháu k noi câu nào ,con giup thỳ nói cho nó rõ ràng da k ai hơn ai 1 câu nói cả ........cháu xin góp ý chứ k phải là khuyên bảo ai cháu xin hết

SAU ĐÂY TÔI CHÍNH THỨC ĐỀ NGHỊ CÁC CHIẾN BINH CÓ TÂM HUYẾT ĐÃ DÕI THEO VÀ THÀNH CÔNG THEO DÀN NGÀY CŨNG NHƯ DÀN NUÔI TRONG KHUNG THÌ MỖI KHI CÓ SỰ THIẾU TỔNG QUÁT CỦA AI ĐÓ THÌ CÁC BẠN LÀM ƠN THAY TÔI CHỈ CHO HỌ HIỂU ... NẾU MỖI NGÀY CÓ 2 SỰ VIỆC NHƯ VẬY MÀ MỌI NGƯỜI NGÓ LƠ THÌ TÔI ĐÂY SẼ TẮT MÀN HÌNH ĐI CÀ TỪ TỪ CHO NÓ PHÊ (cafe)
Ông này IQ thấp

Nói thật đã giúp ae trong này thì giúp đàng hoàng nhé, dù ông thế nào đi chăng nữa nhưng giúp ae kiểu úp úp mở mở thế này nói thật thằng nào mà hiểu được tôi gọi bằng bố, còn theo tôi là giúp kiểu này ko lên giúp
Thật. Đau cả não ??

NHỮNG CHIA SẺ KHÔNG LỢI NHUẬN ĐÃ ĐEM LẠI NHIỀU NIỀM VUI CHO CẢ TÔI CÙNG CÁC CHIẾN BINH CÓ NHIỆT HUYẾT VÀ BẢN LĨNH ...HÔM NAY CÓ 2 TRƯỜNG HỢP PHẢI KÍCH HOẠT NÚT LỜ ĐI MÀ BAN QUẢN TRỊ ĐÃ DÀNH TẶNG CHO MỖI CHÚNG TA... ĐIỀU ĐÓ LÀM TÔI MẤT HỨNG NÊN BỊ CHỮNG LẠI MẤT VUI NÊN KHÔNG CHIA SẺ DẠNG SỐ THAY ĐỔI CẦU KHÔNG ĐỔI VẪN THƯỜNG ĐƯỢC TRÌNH CHIẾU 300in CẦU NÉT NHƯ SONY ĐIỀU NÀY SẨY RA BẢN THÂN TÔI KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ MẤT BỞI CHƠI MỘT MÌNH ẤM VÀO THÂN... HY VỌNG CÁC CHIẾN BINH CÓ CÙNG Ý CHÍ BẰNG CÁCH NÀO KHUYÊN BẢO HOẶC DẸP BỎ NHỮNG HÀNH VI HOẶC TƯ TƯỞNG CỦA NHỮNG NGƯỜI THIẾU NHẬN THỨC TÔI SẼ CÙNG CÁC BẠN LUÔN THÀNH CÔNG./.
3D 0,5 4D2,7 3 bộ 14,13,24 nếu theo cầu của bác

Nhìn vẫn ko hiểu cầu, bác có thể đưa luôn ra số cho ae dễ đọc ko

Thật. Đau cả não ??
Bao nhiêu ng đưa cầu. Chỉ có mỗi bác đưa cầu kiểu hách não. Bao nhiêu ng chốt số mỗi bác đưa kiểu tao đưa cầu còn số chúng mày tự luận. Ace k khổ thì k fai vào đây. Nhưng gặp ng như bác thì nông dân chúng e chịu. IQ bọn e thâpd lắm

TRONG VÒNG 10 NGÀY CHIA SẺ TỪ NGÀY 08/01 LIÊN TỤC DÙ NHIỀU TRÊN 1000số HAY ÍT CHỈ 560 số CHÚNG TA ĐÃ ĂN 4D x2064 NGÀY1 ĂN TIẾP xx146 NGÀY2 ĂN LÓT xxx07 VÀ xxx92 RỰC RỠ VỚI x2769 CỐI NẶNG CÙNG xx388 LIÊN KHÚC xx285
THẬT MĨ MÃN HÔM NAY LẠI CÓ
x2046 DẠNG SONG THỦ TẤT CẢ NHỮNG THỨ NÀY CHỈ CẦN CÁC CHIẾN BINH CHỊU KHÓ NHÌN THẬT KỸ DẠNG CẦU, LIÊN KẾT CHẶT CHẼ ĐỊNH DẠNG CẤU THÀNH DÃY SỐ.
THÀNH CÔNG LUÔN Ở BÊN CÁC BẠN CÙNG GIA ĐÌNH VẬY THỨ 8 NGÀY17/01 CHÚNG TA SẼ CÓ GÌ 17h
RÁT mong bác cs nhu g duong cau hay nhung con so đẹp cho ae tham khảo, mọi con so la may mắn hợp duyên có tâm ắt sẽ hái quả ngọt, chúc bác Sk và thành công

Nói hay quá đy
Cảm ơn bạn nhiều . Nhưng bạn và mn nên nói it từ đạo lý ạ . Bởi mn người đến đây và vào đc đây giả ngu nhiều hơn là mình giỏi .
[/QUOTE]
Nói một câu bằng người ta nói vài trang giấy bạn ạ , tuyệt vời.Tại sao bạn bấm lờ đi mà tôi vẫn tồn tại ? Sao không hỏi lý do, tại Ace người ta cũng có mắt và cái đầu để suy nghĩ người ta đọc người ta hiểu anh bạn ạ

Trước tiên, cháu xin cảm ơn bác đã chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm của mình cho mọi người tham khảo học hỏi. Và cũng đóng góp chút ý kiến của mình là việc chia sẻ như thế nào là quyền của bác, còn mình hiểu được thế nào thì chơi như vậy, còn nếu khó quá thì vẫn còn rất rất nhiều cao thủ khác để tham khảo mà .cuối cùng chúc mn gặp nhiều may mắn

Bao nhiêu ng đưa cầu. Chỉ có mỗi bác đưa cầu kiểu hách não. Bao nhiêu ng chốt số mỗi bác đưa kiểu tao đưa cầu còn số chúng mày tự luận. Ace k khổ thì k fai vào đây. Nhưng gặp ng như bác thì nông dân chúng e chịu. IQ bọn e thâpd lắm
Bạn nói chí phải. Trên diễn đàn chỉ cần min họa bằng hình ảnh và thuyết minh như đại đa số các cao thủ chia sẻ, có 2D, 3D, 4D rõ ràng. Mọi người xem và đọc đều hiểu. Chúc bạn sức khỏe, may mắn và thành công.

Bạn nói chí phải. Trên diễn đàn chỉ cần min họa bằng hình ảnh và thuyết minh như đại đa số các cao thủ chia sẻ, có 2D, 3D, 4D rõ ràng. Mọi người xem và đọc đều hiểu. Chúc bạn sức khỏe, may mắn và thành công.
[/QUOTE
Cháu xin hỏi hôm nay chú ko cho xem cầu kèo ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.