Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ui tiếc quá chú ơi bạch thủ tổng 9 .về luc thủ thì lại rực rỡ ak.gửi a đồng mai lấy lại ak
[/QUOTE đúng là 545 năm chết đói, nhà đồng lại chết nó, đúng tổng mà bác ấy loại mất

CÓ CHIẾN BINH NÀO NHÌN THẤY CẦU NÀY MAI CHO ĂN CHẠM ĐỀ SỐ MẤY???
View attachment 90484
Em theo dõi bài bác đã lâu nhưng vì trình độ và kinh nghiệm còn hạn hẹp nên chỉ âm thầm theo dõi. Nay nhìn cầu bác đưa lên và có câu hỏi cho ngày mai nên em mạo muội reply. Cũng chưa biết thế nào nhưng hi vọng cách nhìn của em Ko sai

Ui tiếc quá chú ơi bạch thủ tổng 9 .về luc thủ thì lại rực rỡ ak.gửi a đồng mai lấy lại ak
CẦN TỈNH TÁO VÀ CHÂN THÀNH HƠN TRONG THỰC TẾ CON GIAI HỠI
90535

NƯỚC KẾT LÀ THIÊN THẦN NHƯNG KHÔNG CÓ HỘ VỆ TỔNG THỐNG CŨNG BỊ HẠ BỆ CHƠI NTN LÀ QUYẾT ĐỊNH OF CÁC BẠNView attachment 90484
TỰ CHỌN SỐ CÁC BẠN KẾT TRONG DÀN NUÔI 44 SỐ !!!
Cảm ơn bác cháu nay đánh cả bộ 04 và thêm stđ 454 vì thích chứ không hẳn có cầu gì dựa vào gợi ý 7790 của bác. Tuy ăn bé nhưng vẫn cảm thấy vừa đủ chỉ tiêu. Cảm ơn bác rất nhiều, chúc bác sức khoẻ

CẦN TỈNH TÁO VÀ CHÂN THÀNH HƠN TRONG THỰC TẾ CON GIAI HỠI
View attachment 90535
Dạ vâng.con cám ơn chú rất nhiều vì đã tặng riêng cho con mà con đúng là vô tâm thật ak.con sin lỗi chú ak.từ mai con sẽ cố gắnng suy nghĩ thêm ak.con cám ơn chú nhiều lăm ak.tuy ở ngoài đời con chưa từng được gặp chú nhưng theo suy nghĩ của con thì chú là người rất cẩn thận và trình độ của chú thì ít người có thể bằng được.con thấy bản thân con còn phải học hỏi nhiều ak.con có gì sai sót mong chú chỉ giáo và bỏ quá cho con ak.con biết cuộc sống kiếm tiền về môn số học này ko mấy rễ ràng gì với một người ko biết suy nghĩ và kém hiểu biết như con.Nhưng con vẫn lao vào vì 1ly do khó nói chú ak.Nhưng con mong chú hiểu rằng ko phải vì con ham chơi mà thua tha.mà vì gđ ak.Chú đã bao giờ nhìn thấy Một người phụ nữ phải oằn mình đứng lên lo cho cả gđ từ ck đến con cái chưa ak.viết đến đây con ko kim được cảm xúc ak.ko phải con nói vậy để than khổ hay vất vả chú ak.mà con rất mong chú thông cảm cho con ak.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.