Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 52 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĂN 4D CHO CÁC NGÀY: 9/1, 13/1, 16/1, 18/1, 23/1, 28/1. CHƯA KỂ 3D. HEHE. NHƯNG VỐN CŨNG PHẢI LỚN TÝ MỚI ĐỦ SỨC THEO Ạ
TRỌC PHÚ CHƯA ĐẾN 600 SỐ KHUNG NỔ GẦN NHẤT LÀ NGÀY 2 KHUNG DÀI MỚI NGÀY 5 TÍNH TRÊN LÃI GỘP THÌ THÁNG 01 CHƠI 5>10K CŨNG ĐỦ ẤM RỒI CÒN VỐN NHƯ BẠN NÓI CHẮC ĂN RA MẤY TỎI

ĂN 4D CHO CÁC NGÀY: 9/1, 13/1, 16/1, 18/1, 23/1, 28/1. CHƯA KỂ 3D. HEHE. NHƯNG VỐN CŨNG PHẢI LỚN TÝ MỚI ĐỦ SỨC THEO Ạ
Cám ơn b chia sẻ ạ.
Một chỗ chưa hiểu, mongđược chỉ giúp:
1)19376 >>> 00726 (4D mình chưa thấy xuất hiện 2,7) ạ
2) dạng xxx12, a12xx (12ởđây là bộ 12ạ ?

Sửa lần cuối:
RẤT VUI VÌ CÁC BẠN ĐÃ CÓ THAM LUẬN SÔI NỔI... NHƯNG ĐÔI CHÚT BUỒN BỞI NHỮNG CÂU HỎI LUÔN ĐẶT RA RẤT NHANH NHƯNG HÌNH NHƯ CHƯA HỀ ĐỌC VÀ NGHĨ TỚI BÀI CHIA SẺ THÌ HIỂU SAO NỔI ĐỂ THỰC THI ĐEM LẠI DÒNG TIỀN DƯ GIẢ

RẤT VUI VÌ CÁC BẠN ĐÃ CÓ THAM LUẬN SÔI NỔI... NHƯNG ĐÔI CHÚT BUỒN BỞI NHỮNG CÂU HỎI LUÔN ĐẶT RA RẤT NHANH NHƯNG HÌNH NHƯ CHƯA HỀ ĐỌC VÀ NGHĨ TỚI BÀI CHIA SẺ THÌ HIỂU SAO NỔI ĐỂ THỰC THI ĐEM LẠI DÒNG TIỀN DƯ GIẢ
cảm ơn ct đã chia sẻ cầu kèo cho anh em, mình đọc 3 lần và phải soi mới ngộ đạo ra một tí, mong ae chỉ giáo thêm

Dạ, 12 ở đây là đại diện bộ đúng k ạ?
Các vị trí khác có được tính k ạ? vd 21331 (21/01/2021)
93115

dạ cháu hiểu rồi ạ/
Bây giờ phải học thêm kinh nghiệm rút gọn 2000 số từ các bác, các chú đi trước. Cháu cảm ơn ạ
2016 SỐ LÀ NÓI VỚI NHỮNG KẺ THÍCH COPPY (trọc phú) CÒN NGƯỜI BIẾT ĐỌC CHỈ CÒN 720 SỐ NẾU ĐỌC RỒI BIẾT NGHĨ TÝ TI CÒN DƯỚI 600 SỐ ĐẶC BIỆT CÓ TƯ DUY VÀ HỌC HỎI CHỈ CÒN TỪ 300 SỐ XUỐNG DƯỚI 100 SỐ CHÚC BẠN TƯ DUY ĐỦ SÂU

CHÀO TUẦN MỚI TRÀN ĐẦY NĂNG LƯỢNG! SỰ DẺO GIAI BỀN BỈ CỦA CÁC CHIẾN BINH TRONG SUỐT NHỮNG NGÀY THÁNG QUA CÓ VẺ CHƯA ĐẠT NHIỀU THÀNH QUẢ BỞI CÁC BẠN LUÔN CHẠY THEO TRỰC GIÁC (không phải là 1 chủ đề mà lại còn là của nhiều người) CHÍNH VÌ LUÔN ĐUỔI THEO AI ĐÓ NÊN NHIỀU BẠN ĐÃ HỤT HƠI. HINH TƯƠNG ĐÓ ĐƯỢC VÍ DỤ NHƯ SAU: BẠN CÓ NHU CẦU DI CHUYỂN BẰNG XE BUT TỪ A>>>>>>>B KHI BẠN TỚI BÊN ĐÚNG THỜI ĐIỂM XE BUT ĐƯA BẠN ĐI THẬT THUẬN LỢI - KHI BẠN ĐẾN BẾN CHUYẾN XE VỪA CHUYỂN BÁNH RỜI BẾN VÀ BẠN ĐUỔI THEO XE (trường hợp bạn đuổi kịp nhưng nguyên tắc xe không mở cửa khi đã rời bến bạn chững lại giữa đường thêm mệt mỏi và quá khó để tới điểm B ) TRƯỜNG HỢP CÓ HIỂU BIẾT VÀ TUÂN THỦ ĐÚNG NGUYÊN TẮC ĐỨNG CHỜ TẠI BẾN TRONG VÒNG 5 PHÚT TIẾP THEO, CHUYẾN XE MỚI LẠI CẬP BẾN VÀ BẠN LẠI ĐƯỢC DỊCH CHUYỂN TỪ A>B NHANH GỌN AN TOÀN VÀI LỜI T.SỰ VẬY THÔI
HÃY ĐỌC LẠI VÀ SUY NGẪM TẤT CẢ MỌI BÀI CHỐT CỐ ĐỊNH TẠI TOPIC NÀY VÀ XÂU CHUỖI ĐỦ ẤM CÁI TẾT

Sửa lần cuối:
CHÀO TUẦN MỚI TRÀN ĐẦY NĂNG LƯỢNG! SỰ DẺO GIAI BỀN BỈ CỦA CÁC CHIẾN BINH TRONG SUỐT NHỮNG NGÀY THÁNG QUA CÓ VẺ CHƯA ĐẠT NHIỀU THÀNH QUẢ BỞI CÁC BẠN LUÔN CHẠY THEO TRỰC GIÁC (không phải là 1 chủ đề mà lại còn là của nhiều người) CHÍNH VÌ LUÔN ĐUỔI THEO AI ĐÓ NÊN NHIỀU BẠN ĐÃ HỤT HƠI. HINH TƯƠNG ĐÓ ĐƯỢC VÍ DỤ NHƯ SAU: BẠN CÓ NHU CẦU DI CHUYỂN BẰNG XE BUT TỪ A>>>>>>>B KHI BẠN TỚI BÊN ĐÚNG THỜI ĐIỂM XE BUT ĐUA BẠN ĐI THẬT THUẬN LỢI - KHI BẠN ĐẾN BẾN CHUYẾN XE VỪA CHUYỂN BÁNH RỜI BẾN VÀ BẠN ĐUỔI THEO XE (trường hợp bạn đuổi kịp nhưng nguyên tắc xe không mở cửa khi đã rời bến bạn chững lại giữa đường thêm mệt mỏi và quá khó để tới điểm B ) TRƯỜNG HỢP CÓ HIỂU BIẾT VÀ TUÂN THỦ ĐÚNG NGUYÊN TẮC ĐỨNG CHỜ TẠI BÊN TRONG VÒNG 5 PHÚT TIẾP THEO CHUYẾN XE MỚI LẠI CẬP BÊN VÀ BẠN LẠI ĐƯỢC DỊCH CHUYỂN TỪ A>B NHANH GỌN AN TOÀN VÀI LỜI T.SỰ VẬY THÔI
HÃY ĐỌC LẠI VÀ SUY NGẪM TẤT CẢ MỌI BÀI CHỐT CỐ ĐỊNH TẠI TOPIC NÀY VÀ XÂU CHUỖI ĐỦ ẤM CÁI TẾT
nếu bác loại 2 tổng hôm nay bác loại 2 tổng nào hả bác

CHÀO TUẦN MỚI TRÀN ĐẦY NĂNG LƯỢNG! SỰ DẺO GIAI BỀN BỈ CỦA CÁC CHIẾN BINH TRONG SUỐT NHỮNG NGÀY THÁNG QUA CÓ VẺ CHƯA ĐẠT NHIỀU THÀNH QUẢ BỞI CÁC BẠN LUÔN CHẠY THEO TRỰC GIÁC (không phải là 1 chủ đề mà lại còn là của nhiều người) CHÍNH VÌ LUÔN ĐUỔI THEO AI ĐÓ NÊN NHIỀU BẠN ĐÃ HỤT HƠI. HINH TƯƠNG ĐÓ ĐƯỢC VÍ DỤ NHƯ SAU: BẠN CÓ NHU CẦU DI CHUYỂN BẰNG XE BUT TỪ A>>>>>>>B KHI BẠN TỚI BÊN ĐÚNG THỜI ĐIỂM XE BUT ĐUA BẠN ĐI THẬT THUẬN LỢI - KHI BẠN ĐẾN BẾN CHUYẾN XE VỪA CHUYỂN BÁNH RỜI BẾN VÀ BẠN ĐUỔI THEO XE (trường hợp bạn đuổi kịp nhưng nguyên tắc xe không mở cửa khi đã rời bến bạn chững lại giữa đường thêm mệt mỏi và quá khó để tới điểm B ) TRƯỜNG HỢP CÓ HIỂU BIẾT VÀ TUÂN THỦ ĐÚNG NGUYÊN TẮC ĐỨNG CHỜ TẠI BÊN TRONG VÒNG 5 PHÚT TIẾP THEO CHUYẾN XE MỚI LẠI CẬP BÊN VÀ BẠN LẠI ĐƯỢC DỊCH CHUYỂN TỪ A>B NHANH GỌN AN TOÀN VÀI LỜI T.SỰ VẬY THÔI
Bác ơi, cháu theo dõi bác chia sẻ cầu kèo cũng lâu rồi cầu của bác rất hay nhưng hình như k có duyên hay chưa hiểu cầu bác mấy lần theo toàn bị chệch. Cháu có kiến như thế này có j mong bác bỏ qua. Cầu kèo chỉ mang tc tham khảo còn phụ thuộc vào vận may của mỗi ng. Trên diễn đàn đa số ae đã vào đây toàn ae cùng chung niềm đam mê số, rất n ae
vì nợ nần phải tìm đến diễn đàn mong tìm được hướng bám theo cầu kèo để về bờ. Năm hết tết đến rồi bác có cầu nào hay bác lên cho ae về bờ có nồi bánh trưng cây đào tết cho ấm cúng. Thanks bác

Bác ơi, cháu theo dõi bác chia sẻ cầu kèo cũng lâu rồi cầu của bác rất hay nhưng hình như k có duyên hay chưa hiểu cầu bác mấy lần theo toàn bị chệch. Cháu có kiến như thế này có j mong bác bỏ qua. Cầu kèo chỉ mang tc tham khảo còn phụ thuộc vào vận may của mỗi ng. Trên diễn đàn đa số ae đã vào đây toàn ae cùng chung niềm đam mê số, rất n ae
vì nợ nần phải tìm đến diễn đàn mong tìm được hướng bám theo cầu kèo để về bờ. Năm hết tết đến rồi bác có cầu nào hay bác lên cho ae về bờ có nồi bánh trưng cây đào tết cho ấm cúng. Thanks bác
TA GIÀ RÔI KHI ĐÃ CHIA SẺ LÀ SỰ RỘNG LÒNG & XÓT XA CHO VÀI SAI LẦM CỦA LỚP TRẺ TỪNG GÂY HẬU QUẢ CHO HỌ CÙNG GIA ĐÌNH NÊN TA KHÔNG HẸP HÒI CHẤP NHẶT... NHƯNG LẠI NHỚ DAI
93178

CÁM ƠN BẠN TRẺ ĐÃ MỞ LÒNG CÓ LỜI TRẦN TÌNH VỀ HOÀN CẢNH THỰC TẠI CỦA BẢN THÂN CÙNG MỘT VÀI CHIẾN BINH KHÁC VẬY HÃY NÊN NGHĨ SÂU RỒI HÃY ĐƯA QUAN ĐIỂM CÁ NHÂN (tứ mã nan truy)
Ông này IQ thấp

TA GIÀ RÔI KHI ĐÃ CHIA SẺ LÀ SỰ RỘNG LÒNG & XÓT XA CHO VÀI SAI LẦM CỦA LỚP TRẺ TỪNG GÂY HẬU QUẢ CHO HỌ CÙNG GIA ĐÌNH NÊN TA KHÔNG HẸP HÒI CHẤP NHẶT... NHƯNG LẠI NHỚ DAI View attachment 93178
CÁM ƠN BẠN TRẺ ĐÃ MỞ LÒNG CÓ LỜI TRẦN TÌNH VỀ HOÀN CẢNH THỰC TẠI CỦA BẢN THÂN CÙNG MỘT VÀI CHIẾN BINH KHÁC VẬY HÃY NÊN NGHĨ SÂU RỒI HÃY ĐƯA QUAN ĐIỂM CÁ NHÂN (tứ mã nan truy)
Bác nhớ dai thế?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.