Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 59 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thầy ơi,thầy cũng tham gia vào diễn đàn này ạ?:giggle: giờ con mới thay toppic này

Bc cho con theo Bc với con kiếm cái bánh trưng
Bc cho con theo Bc với

BÁC GIÀ CHƠI ĐỀ LIVE THÌ CHÚ BK Bó tay chịu chết ... CỨ CHÉN LÀ ĐƯỢC BÁC GIÀ
NHIỀU KHI TRÚNG ĐỀ MÀ VẪN BỊ LỖ ĐẤY
sao chú vẫn không bỏ được cái thói quen mang chuyện đã rồi ở nơi khác về nói chỗ này nhỉ... mọi thứ chỉ nên được tôn trọng khi nó có hiện hữu trước giờ quay số. Chú hiểu tính bác hơn cả MinhMan17 mà

TẠM THỜI CHIA SẺ LUÔN ĐÍT 6 ACE NÀO NUÔI THÌ NHÀO VÔ
06,16,26,36,46,56,66,76,86,96
Cá nhân cối 46,96 hết tuần ACE NÀO TIN TAY THÌ VÔ
ĐÍNH CHÍNH NUÔI HẾT TUẦN ĐẾN CN 8/2/2021

Sửa lần cuối:
sao chú vẫn không bỏ được cái thói quen mang chuyện đã rồi ở nơi khác về nói chỗ này nhỉ... mọi thứ chỉ nên được tôn trọng khi nó có hiện hữu trước giờ quay số. Chú hiểu tính bác hơn cả MinhMan17 mà

QUẢ THẬT LÀ BÁC CÓ CHIÊU BÀI CHƠI LIVE CHỨ BỌN EM KHÔNG CHƠI ĐƯỢC
CHÚ CÓ NÓI SAI ĐÂU BÁC

Bác ơi. Xem live của bác ở đâu ạ. Con k biết chỗ

cứ ru rú xứ quê thì ơn nghĩa cái gì khi nào ghé Hà nội làm ly cafe hẵng hay
Dạ thầy,tình hình là chị co vit ko chịu đi thì chưa biết lúc nào mơi ra được ha nội,khi nào công ty cho đi học ở trường quản trị ,con sẽ ghé thăm thầy

Không biết bác có nhiều tuổi không nhưng em cứ gọi là bác cho tiện ạ.trưa nay đọc trang của bác chiều có trái ngọt luôn ạ.cảm ơn bác và anh biên có những đường cầu chuẩn ạ.thanks!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.