Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
THÔNG BÁO SỚM CÓ KẾT QUẢ NGÀY MAI 3/2 2021 SẼ CÓ DÀN 6 SỐ CHO ACE CHƠI TỪ 4/3 ĐẾN KHI NGHỈ TẾT ÂM LỊCH ( 6 NGÀY )

LOÁ MẮT GHI NHẦM 2021 thành 2011 NHÉ ACE
((ĐÃ SỬA))

Sửa lần cuối:
Rất nhiều người kiến thức trong lĩnh vực lô đề

Còn rất hạn chế, nhưng cũng vô vàn cao thủ ẩn mình

(Ngại hoặc không muốn sẻ chia)

Dạng số chơi 4D cho các CHIẾN BINH hiểu là tự bản thân có thể rút gọn từ 2000 số nuôi khung 14 ngày xuống dưới 1000 số thậm chí dưới 100 số trong đó nhiều lần ăn trùng cối bộ 12 (chơi kiểu trọc phú chỉ ngập mồm chưa bao giờ thua được tính từ 01/01/2017)

Số ít các CHIẾN BINH có thể tự lập được phần mềm hoặc có duyên và đủ điều kiện để mua được phần mềm (đây chỉ là 1 biến đơn giản)

Chọn những số mà các bạn mong muốn ghép dàn4D 2xxx-7xxx chúc toàn thể TĐGMSH thành công ! View attachment 87932
Cám ơn tấm lòng và nhiệt tình cs của anh nhiều ạ!
Chúc anh luôn vui khỏe, bình an và hạnh phúc ấm cúng!

Nhìn tên toppic btd 1 lỗ cối 3 số ko biết đã ai ăn dk chưa ae hay chỉ để tượng trưng

Những người con Thủ Đô luôn nhiệt tình mến khách . Chúc anh nhiều sức khỏe và thành công rực rỡ cùng những con số . Cảm ơn anh .

Bác lại kết BỘ 14 Cơ Cháu giai cầu đẹp như Tranh cả 3D +4D
Không biết có nên cơm cháo gì không đây
Phọt sớm mà AE cứ ồn ào kiểu này rễ mất ăn lắm
2.3 CHÉN KHÔNG
Thừa còn hơn thiếu bác ạh hiii bem hết thừa có bao giờ là thiếu đâu ạ

Bác lại kết BỘ 14 Cơ Cháu giai cầu đẹp như Tranh cả 3D +4D
Không biết có nên cơm cháo gì không đây
Phọt sớm mà AE cứ ồn ào kiểu này rễ mất ăn lắm
2.3 CHÉN KHÔNG
Bên bảng đb ngày cũng có 2 ng cs cầu bộ 44,14 tay 3 nhưng cháu nghĩ nó ko ra hoặc ra lô

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.