Cầu MB - CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021 | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021

Ae ai theo sếp trai ,nếu cảm thấy biết ơn sếp thì vào chuyên mục Người Về Bờ viết bài cảm ơn sếp ,nhằm tạo động lực cho sếp chốt số ,giúp cho ae được về bờ trong 1 ngày không xa ??????.Riêng đối với em sếp mãi là thần tượng đối với em ,ngay từ khi em chân ướt ,chân ráo bước chân vào diễn đàn .Cảm ơn sếp nha .???

Ae ai theo sếp trai ,nếu cảm thấy biết ơn sếp thì vào chuyên mục Người Về Bờ viết bài cảm ơn sếp ,nhằm tạo động lực cho sếp chốt số ,giúp cho ae được về bờ trong 1 ngày không xa ??????.Riêng đối với em sếp mãi là thần tượng đối với em ,ngay từ khi em chân ướt ,chân ráo bước chân vào diễn đàn .Cảm ơn sếp nha .???
Chúc E và luôn thầm mong cả nhà mình luôn may mắn.. Chúc các bạn một ngày vui khỏe

Có tháng vẫn gẫy mất đến hơn 10 ngày càng cẳng đó AE.. Cũng một phần mm AE ak
Như hôm qua em chốt bộ kết 12 số trên đường cầu này đây anh .Quá đẹp ,hy vọng tuần sau chạy tiếp ???
145215

Chúc AE luôn may mắn...Mùa dịch kiếm tiền là muôn vàn khổ ải khó khăn.. hãy quí trọng nó AE nhé..Bớt nợ rồi thì nhẹ tay chứ ko tham là thâm đó BẠN ak...Hy vọng mai lại thông cùng AE
E cg mong theo bác gỡ được ít nợ ạ. Nay đi vay ít về làm vốn theo bác ạ. E nợ gần 50m mà k biết đến tết có gỡ hết k ?

E cg mong theo bác gỡ được ít nợ ạ. Nay đi vay ít về làm vốn theo bác ạ. E nợ gần 50m mà k biết đến tết có gỡ hết k ?
Bạn coi sao chứ vay tiền chơi số khó lắm bạn ak..Lo. Nếu lỡ vay rồi thì bạn vào đây. đọc thật kĩ các pp lấy số lập dàn..Cảm nhận dàn nào có chạm cao thì chão tiền..Dàn nào vắng chạm thì cứ tỉ lệ như đã ghi trong đó mà chão.. sao cho có lãi. tuần chỉ cần hup 2 lần 3D là cũng ổn. hy vọng sau 1 tháng bạn đủ trả nợ nhé. Chúc bạn mm

Thấy kết bộ này quá AE ak...Ghép xoay vòng nó có 2 bộ 00, và 03
View attachment 145219
Cửa cầu bộ 00 ,nếu thêm thì có cặp 050 vẫn đẹp đó anh .còn bộ 03 thì rất đẹp ,chỉ sợ hôm nay nhiều người theo bộ này ,và cầu cũng lộ a à ,sợ nó giam