Cầu MB - CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021 | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021

Nhớ lại cách bắt nhé. trong khung giam hàng số là từ 3 * 7 * 9 * 13 * 17 * 19 * 21. khung giam 17,19 * 21 kì ít gặp. có nghĩa là nó có thể giam khoảng tb 12 kì/số. đấy là tính tỉ lệ an toàn. Nắm đc khung giam hs như thế đã đủ thắng nó 90% rồi. Phụ thuộc vào vốn và cách chơi của AE nữa thôi. Biết về TX CL thì chơi thêm hên thì thêm vốn tăng lực chão hs mà đập. Tâm càng về bet bắt như sau. tỉ lệ khá cao. từ 70 - 90 % là nổ. khi xuất hiện sám gì thì nuôi hàng trăm chính cái số mà ra sám đó. tiếp cầu nữa. khi ra 1 đôi gì. nuôi hàng trăm bóng dương của đôi đó. trong tầm 8 kì rất hay nổ. Chúc bạn tk vui vẻ và nhiều may mắn.
Huynh ơi nay lô huynh chơi như nào em chưa thấy

Mn cẩn thận.. chạm gan 3 chưa ra đâu nhé.. tổng 1 gan cũng chưa.. e dự đóan hnay hoặc ngày mai sẽ ra.. và tuần này các cầu kèo sẽ bị bẻ tiếp.. sẽ là mưa tổng gan chạm gan tuần này
trùng với bạn

Ok cầu kèo muôn hình muôn vẻ, mình thường bắt cầu bộ đi 4d lô trong 27 lô bet rồi đi phức hợp ghép số đi đều tay 1k số đơn cược là 16 đơn tổng số tiền cược 320 ngàn 1 tay cầu đẹp thì đi 3,5 tay cầu xấu thì đi 7,10 tay cứ đều tay 1 điểm thường thường mình bắt cầu đẹp tay 3,4 là chén rồi. Ae lưu ý ví dụ dưới đây nhé:
Ví dụ 1: bộ 00,11,22,33,44 là 5 bộ kép gồm kép bằng kép lệch khi các kỳ quay ra 1 trong 5 bộ này ví dụ bộ 00 ra các số 55 50 00 55 thì ae vào 4d phức hợp ghép số 05 đi khoảng 3,5 kỳ chén là bỏ chưa chén vào tiếp 3 kỳ các bộ khác tương tự như vậy và bộ số lô đề thường cũng vậy, đặc biệt lưu ý số vốn canh phải ít nhất 4000 điểm tương đương 4 triệu đồng tôi đa tùy vốn có. có gì không hiểu cứ hỏi mình sẽ nhiệt tình trả lời ae,
Ví dụ 2: anh em canh dàn sẵn có ae lấy 1 cặp lô 2d ghép 6,7 càng 3d tự nhặt rồi ghép với 2 hoặc 3c 4d canh tối đa 5 tay húp là bỏ đi cặp lô mới tổng số đơn cược không quá 42s tổng số tiền cược đạo động từ 720 ngàn đến 960 ngàn/tay với hình thức này ae cần vốn khoảng 5- 15000 tương đương 5tr đến 15tr. Anh em phải kiềm chế đc lòng tham cảm xúc khi chơi, nếu 1 ca mà chén đc 3 tay ca sau vào 1 2 khung nghỉ luôn ngày khác cầu đẹp lại vào chiến. Chúc ae may mắn
Cảm ơn những chia sẻ của người anh em.Cũng chỉ vì nợ nần nên muốn gỡ nợ chứ cũng ko ham hố gì hay nghiện chơi tham lam gì cả.trải nghiệm đắng cay các thứ quá đủ rồi.chỉ mong giờ gỡ được nợ tập trung cho công việc làm lại cuộc đời mà thôi.hic

Toàn thể ACE TV DIỄN ĐÀN yêu mến...Nếu ACE loạn số hay cần giải đen muốn HUP ĐỀ DÀN thì để lại gạch đá gấp. THUỐC DIỆT CHUỘT ĐỒNG CHÍNH HÃNG..Chỉ LTD có..Tặng chứ ko bán. Gạch đá nhộn nhịp đủ tầm tớ cs.
CHIA SẺ TRƯỚC BẢNG TEST NỔ THÔNG 2 NĂM. CÁC NĂM TRƯỚC MỎI TAY CHẤM QUÁ KO TEST NỮA
View attachment 145508View attachment 145550
Xin bác liều thuốc chuột hại đồng.e cay nó lắm rồi

Hóng anh đây. Mong anh cs sớm vì em ko biết copi e gõ thủ công lâu lắm ý.
e chạm tay vào màn hình đt. dê tay kéo bôi xanh nó rrồi chọn có chữ voppy . xong mở tran ku chạm tay vào khu vực cược 3d hoặc 4d xong chọn paste nghĩa là dán nó vào là ok mà

Xin bác liều thuốc chuột hại đồng.e cay nó lắm rồi
Tăng cường sinh lực nhé AE
145553

e chạm tay vào màn hình đt. dê tay kéo bôi xanh nó rrồi chọn có chữ voppy . xong mở tran ku chạm tay vào khu vực cược 3d hoặc 4d xong chọn paste nghĩa là dán nó vào là ok mà
Bác nhiệt tình quá e thấy đơn giản mà mng chả chịu tìm tòi j cả