Cầu MB - CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021 | Page 153 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021

Càng với cẳng.. hài vãi cả lúa..kkk Chạy thông năm. dò toét cả mắt mới hup đc có 20k. vẫn tiếc.
Càng 2,7 em kết thế mà k nổ
150037

Càng với cẳng.. hài vãi cả lúa..kkk Chạy thông năm. dò toét cả mắt mới hup đc có 20k. vẫn tiếc.
Đen quá bác ah hỏi bác dàn 3₫ để về bờ mà ko tổng hợp đc đường cầu của bác vì dùng đt nên khó khăn trong việc tổng hợp. Mai bác có bác tổng hợp cho e theo về bờ với bác nhé. Chúc bác luôn mạnh khỏe và đẳng cấp mãi như này

Đen quá bác ah hỏi bác dàn 3₫ để về bờ mà ko tổng hợp đc đường cầu của bác vì dùng đt nên khó khăn trong việc tổng hợp. Mai bác có bác tổng hợp cho e theo về bờ với bác nhé. Chúc bác luôn mạnh khỏe và đẳng cấp mãi như này
Đt là điện thoại hihi

Thanks sếp,cứ theo dàn ít số húp mãi thế này ngại với nhà đồng ghê?

Thanks sếp,cứ theo dàn ít số húp mãi thế này ngại với nhà đồng ghê?
Rất nhiều ACE ko sẵn vốn.. Nên chỉ có cách soi cầu lọc số đẹp 34 chân phang thôi AE..tuần hup 1 - 2 lần cũng ok rồi. bằng ăn cả nửa tháng dàn nhiều số ..hiii Chơi đồ độc.. cứ độc ta chơi. nhỏ nhẹ lại bền

Rất nhiều ACE ko sẵn vốn.. Nên chỉ có cách soi cầu lọc số đẹp 34 chân phang thôi AE..tuần hup 1 - 2 lần cũng ok rồi. bằng ăn cả nửa tháng dàn nhiều số ..hiii Chơi đồ độc.. cứ độc ta chơi. nhỏ nhẹ lại bền
Em cũng thấy thế,môn số học này lan man thì hay chết sâu,cứ ngày làm 2,3 con lô với dàn 2d,3d,4d theo sếp là trường thọ.Cả ngày hnay e ngủ(vì trong vùng đỏ của hcm ko dc ra ngoài) đến 5h dậy vụt đôi con lô khung với dàn của bác nhẹ nhàng cũng dc gần chục,cuộc sống chỉ cần vậy ko mong gì hơn?