Cầu MB - Cầu BTĐ ngày 29/5: | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu BTĐ ngày 29/5:

SO1TBHTP

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
20,436
Điểm
346
Xu
10,100Xu
Lấy tổng 4 con đầu giải nhất được 1 số (nếu cộng tổng trên 10,20 thì lấy số lẻ sau). Ghép với con cuối giải nhất: Được 1 con đề bạch thủ duy nhất là 18. Mai cầu chạy tay 5 không biết còn chạy không. Ace tham khảo nhé!

Lấy tổng 4 con đầu giải nhất được 1 số (nếu cộng tổng trên 10,20 thì lấy số lẻ sau). Ghép với con cuối giải nhất: Được 1 con đề bạch thủ duy nhất là 18. Mai cầu chạy tay 5 không biết còn chạy không. Ace tham khảo nhé!
View attachment 37604View attachment 37604
Quá đẹp b à.
đít 8 ngày cuối cùng.
STĐ : 18-68

cau dep vay ma tay 5 moi biet duoc ?kho an qua ?sao ko biet duoc tay 3 hay 4 nhi?

? ko phạm vào tổng loại đít loại . đc có trong 36s

Quá đẹp b à.
đít 8 ngày cuối cùng.
STĐ : 18-68
Không biết thế nào mà lần người ae nhỉ, cầu thì đẹp nhưng Thằng Đồng khốn nạn lắm biết đâu hôm nay nó lại cho ra BTĐ đề ngay con 13 thì ối rồi ôi Toang cmn hết giết chết mình ???, chắc ăn là không lên loại mà kết thì phang luôn cả chạm và bộ thà ăn ít còn hơn đau sót. Cá nhân mình thì kết trùng máu với ae là chạm 8. Chúc người ae và mn may mắn nhé.

Không biết thế nào mà lần người ae nhỉ, cầu thì đẹp nhưng Thằng Đồng khốn nạn lắm biết đâu hôm nay nó lại cho ra BTĐ đề ngay con 13 thì ối rồi ôi Toang cmn hết giết chết mình ???, chắc ăn là không lên loại mà kết thì phang luôn cả chạm và bộ thà ăn ít còn hơn đau sót. Cá nhân mình thì kết trùng máu với ae là chạm 8. Chúc người ae và mn may mắn nhé.
Cầu của e hnay cũng báo chạm 8-9 ngày cuối ?

Cầu đẹp quá ? nhưng con cuối cùng của giải nhất chạy dài rồi, thì trông rất lộ ,đồng nát nó lại bẻ mất ?

Quá đep mới chạy có 2 ngày ,ban giỏi thật tìm thấy đường cầu này ,anh Đồng anh đanh sập mấy đường cầu kia ,Cảm ơn ban nhiều vị bồ tát.

Hôm nay mình cũng đang kết cham 8 nhưng hôm nay mình lại kết bộ 34 chu ko thích bộ 13 anh em nào chung thì chơi cảm ơn người anh em hôm nay bạch thủ đề phải là 48 lót bộ 34 mọi người tham khảo. Ah tuần này có cầu báo song thủ đề 676 còn 3 ngày cuối anh em nào thích thì theo nếu ai chung mau thì tốt nhất lót cả bộ 12 vào nuôi hết tuần chúc mọi người may mắn