Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 219 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

dàn đề 6 số và lót lộn 2 số. có 86 nhé cả làng vũ đại. gẫy càng hnay. ko vì gạch đá thì tớ đã để lại cầu cho AE HUP rồi.. đkm con chó ngáng bạc AE hnay.
Kệ bọn óc lợn đi anh, a cứ chốt cho a kiếm tí gạo mắm qua mùa là ae vui vẻ rùi 1 số thành phần next qua 1 bên a hihi

Thì chén tam mấy chú lô vậy..hiii
143842

dàn đề 6 số và lót lộn 2 số. có 86 nhé cả làng vũ đại. gẫy càng hnay. ko vì gạch đá thì tớ đã để lại cầu cho AE HUP rồi.. đkm con chó ngáng bạc AE hnay.
Tiếc quá anh ơi em vào muộn thì anh xoá hết rồi

Xin anh bớt giận cho anh em có lòng theo anh có chút Lộc lá! Có người thành tâm anh vui vầy, có người nhẫn tâm vô cảm anh hãy quay đi đừng để ý chấp vào lại mang phiền não cho anh và khổ lây những người mến mộ anh! Chúc anh luôn mạnh khỏe vui vẻ tìm tòi cs cho ae những đường cầu tâm huyết, đó mới là tâm tình tốt lành của anh! Em rất cám ơn anh vì sự cống hiến miệt mài hồn nhiên vô tư anh đã để lại cho em và mn, chứ em không muốn thấy anh ôm những điều buồn bực giận dữ làm cho không gian của topic lặng lẽ nặng nề.
Em chúc anh buổi tối vui vẻ và những điều tốt đẹp nhất vẫn đang còn chờ đợi anh ở phía trước!

Hôm qua em có nhìn thấy bộ 13 và em đã nói từ chiều đó ạ tiếc là đánh càng trượt 4d hu hu