Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 60 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

Ko bác ơi.
Có lẽ em sửa phần chữ kí thêm cầu loại tổng vào cho ae tham khảo mất.
Cầu loại tổng:
1. Hàng vạn giải đặc biệt + hàng đơn vị giải 1. (1)9686 + 6095(8) = 1+8 = 9
2. Hàng vạn giải 1 + hàng đơn vị giải 1. (6)0958 + 6095(8)= 6+8 = 4
2 cầu loại tổng của em đấy bác.
Tổng 4-9 chỉ nuôi mỗi bộ 77 btd 77 2 ngày nữa.
Chỗ con (94)715, 3(94)67 đang tịnh tiến 1 nước em sợ mai nó nhảy 2 bước ngồi thẳng gdb luôn ý chứ mai loại chạm 4,9 sao đc
Sao ko là 49,94 đi để cảm giác đề của t đúng?
Mà lại ra 44 làm gì hả

Ăn ít ăn to cũng là ăn, cảm giác đúng mà ghi lại rụt tay.
@DAOTIENCOC mơ ít thôi nhé cáu rồi.

đừng xoáy nỗi đau 6844 nữa. k bú dc gì đang cáu đây
bạn còn xui tôi đánh 44-99-77 hnay cơ mà. trong khi t kết chạm 4-9 méo hiểu cối kiểu gì.
sáng thì vừa bảo trả btd 44 là đẹp ngủ dậy ghi quên mẹ luôn.
à tiện thể nay nó lại mơ 23-33 đấy anh chị em!

@DAOTIENCOC Khung thủ lô 2 ngày của diễn đàn cho anh em nào muốn tham khảo lô. Nó khung tốt mà dớp tam tai 93 của 2 anh em nên nó cứ động vào lô là chết.
15-51 vẫn điên cho anh em tham khảo.

Hw tính chuẩn con 88 sẽ về giải 7 mà chiều nhiều vc lại quên ko đánh, nhọ thế là cùng

Hw tính chuẩn con 88 sẽ về giải 7 mà chiều nhiều vc lại quên ko đánh, nhọ thế là cùng
Thế lô 71 thế nào.. hnay lại ko bám kiểu btđ ra lô hả E...hiii...A hnay toang hơi nặng. cầu bt 71 nó phê quá. chạy mỗi tổng mà ko lót. đi lót thêm đầu 7 càng đi sâu

Thế lô 71 thế nào.. hnay lại ko bám kiểu btđ ra lô hả E...hiii...A hnay toang hơi nặng. cầu bt 71 nó phê quá. chạy mỗi tổng mà ko lót. đi lót thêm đầu 7 càng đi sâu
E chả toang nặng, mấy dàn chả đi hết,lô e ko ham, chỉ có con 88 kia là báo chập từ con 83 giải 7 hq thì hn 90% sẽ về lại chạm 8 kép bằng ngay tại giải 7. Bạc nhớ này e đã từng ăn rồi nên e bít, mà e có đăng lên rồi mà tìm chưa ra, ko bit đăng nhóm nào nữa huhu

E chả toang nặng, mấy dàn chả đi hết,lô e ko ham, chỉ có con 88 kia là báo chập từ con 83 giải 7 hq thì hn 90% sẽ về lại chạm 8 kép bằng ngay tại giải 7. Bạc nhớ này e đã từng ăn rồi nên e bít, mà e có đăng lên rồi mà tìm chưa ra, ko bit đăng nhóm nào nữa huhu
Ngay sau khi quay giải tối qua A đã hô hào cả nhà bắt kép mà. bắt đc mỗi con 94. toang

Ngay sau khi quay giải tối qua A đã hô hào cả nhà bắt kép mà. bắt đc mỗi con 94. toang
Ra số ngày hq thì nuôi kép khung 5n, ai ngờ nó ra luôn đâu a, chứ e cũng tính khoảng 2 ngày nữa sẽ nuôi kép bằng kép lệch rồi. Mà điệu này á kép còn nổ nữa cho mà coi