Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8s * THÁNG 7*2021 | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8s * THÁNG 7*2021

130967

Cái gì chờ đợi nó mới ngon ???

mình tổng hợp các cầu bạn chia sẻ không thấy có tổng 8. Thế bạn kết ở đâu nhỉ.

Ko chỉ có mình tại đây nhé.. còn ae kìa.. checjk rõ như ban ngày luận số cùng ae bạn ak. tâm càng ngày thứ tư ăn chạm tổng cho thứ 5.
mình lơ tơ mơ không biết suy luận ở đâu. Chỉ xem toàn bộ các cầu chia sẻ không có tin nào thể hiện tổng 8 hay là bộ 03, lại còn loay hoay tổng hợp tất cả hơn 70 số cơ chứ. Mà không được ăn. Thôi đen phải chịu vậy, cám ơn bạn đã chia sẻ các cầu cho mn tham khảo. Nhưng mong bạn lập full dàn 65 số cho mình theo với nhé

mình lơ tơ mơ không biết suy luận ở đâu. Chỉ xem toàn bộ các cầu chia sẻ không có tin nào thể hiện tổng 8 hay là bộ 03, lại còn loay hoay tổng hợp tất cả hơn 70 số cơ chứ. Mà không được ăn. Thôi đen phải chịu vậy, cám ơn bạn đã chia sẻ các cầu cho mn tham khảo. Nhưng mong bạn lập full dàn 65 số cho mình theo với nhé
Có 1 điều ai cũng nên nghĩ 1 chút.. cầu đẹp cs thì gẫy.. cập lập lờ cá vàng nó lại nổ.. chắc nhọ nó thế thôi ..Cầu 34D mình cs khá sớm. có duyên thì 100s 2D ghép 34D Lên 100s 4D. 1K THÔI LÀ HUP OK RỒI.. CÓ MẤY KHI ĐÂU AE. MAI CẦU CÀNG CÒN ĐÓ.. LIỆU THÔNG KO đâu cần soi gì.

Các cụ dạy “nghề chơi cũng lắm công phu” kể cả bên “người đẹp”. Chủ động tìm hiểu và nên theo một người để “ đầu tư” người ae ạ. Các cao thủ soi cầu và đưa lên cho ta tham khảo là vô cùng quý giá! Đừng than để tôi chả liên quan gì cũng thấy buồn! @DUNG0914!