Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8s * THÁNG 7*2021 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8s * THÁNG 7*2021

số em nhọ quá, đánh giàn 360s cho chắc mà ko hiểu sao lại ko có con 81 mới đau em chứ mọi người. Chúc mừng ae nào theo hết nhé, hôm nay mình gửi lại cho đồng cầm hộ vậy
Tại mạng nên ae thiệt thòi.. dàn 138s vậy mà ko vào đc tí nào sao ae

Loạn số hết rồi bác ạ, lúc thì dàn 58 số, lúc thì dàn 63 số, lúc dàn 61 số em chóng hết cả mặt. Theo từ đầu dàn 58 số thì vẹo rồi. HUHU

BTĐ 30.. Ko có lẽ mai mới sổ
128418

Loạn số hết rồi bác ạ, lúc thì dàn 58 số, lúc thì dàn 63 số, lúc dàn 61 số em chóng hết cả mặt. Theo từ đầu dàn 58 số thì vẹo rồi. HUHU
Tớ cứ soi cầu đến đâu cs đến đấy.. chốt đủ số là cuối canh bạn nhé. 58s có ghi rõ chưa lập full dàn lắp cả kép..ae ko đọc rồi.Vì tớ chỉ soi cầu rồi lập dàn theo cầu đã soi đc mà bạn

Em tính là đằng nào nó trúng thì cũng đc ăn bác ạ. Thôi gửi tạm nó cầm hộ em đêm nay vậy bác ạ. Em cảm ơn bác nhiều!
Nhiều khi cũng là hên xui..Ng thì thích hàng độc.. ng lại thích an toàn.. mà tớ liên tục cs thể loại an toàn nhưng hiếm có ng theo.. lúc quay đầu chơi an toàn lại ko hiểu căn bản số.. thua.
tuần chay nào cũng có nc mắt.. thể loại này vẫn nổ full có ai theo đâu..Cứ có dấu phẩy gì là la oáng trời.. khó.. MN tk đây đi

Lạ.. mấy hôm thông nổ full ko thấy ae lên tiếng để mình có thêm động lực cs...Nay tại mạng lãng ko thể làm gì đc.. cs đc cái dàn 23s có 181 và 138s 3D nổ 781 hnay cũng là hy sinh lắm rồi. buồn thực sự luôn.

diên đàn qua tải nên ko vao xem đuoc. Mai chôt Số sớm cho ae theo bác với nhe. Chúc bác nhiều sức khoẻ
Cũng muốn chốt sớm lắm ae ak.. nhưng lúc thì tại mạng.. lúc cái đầu nó ngu chưa nhìn ra đc cầu đẹp.. ko dám lên ..Tớ chơi gì cs đó mà bạn

Hàng hạ lọc lập số tr khi mạng treo đây e
View attachment 128403
Hì may mắn quá ạ
Vừa hqua ko húp dc con 75 nay lại có duyên ạ
Cứ tham khảo ae trệ diên đàn chạm nọ chạm trai ghép ghép lại vớ huy chương lần 2 trong tháng ạ
May mắn quá

Đính kèm

Hì may mắn quá ạ
Vừa hqua ko húp dc con 75 nay lại có duyên ạ
Cứ tham khảo ae trệ diên đàn chạm nọ chạm trai ghép ghép lại vớ huy chương lần 2 trong tháng ạ
May mắn quá
Thi thoảng có AE lên sóng vậy còn có tí hứng soi cầu cs..NẢN quá E ak

nó báo kép ghê quá.. hnay tưởng nổ con 00.99 chứ..Vừa soi đc 1 cầu.. A tự tin mai AE mình rr. 2 đường cầu ép nó.. cũng chạy đầu đuôi rõ như âm hộ.. hiiii
mai e bắt cứng chạm 032 rồi cầu chạy từ năm ngoái đến giờ khá ổn áp tìm tổng và ép số hạ dàn thôi a

Lạ.. mấy hôm thông nổ full ko thấy ae lên tiếng để mình có thêm động lực cs...Nay tại mạng lãng ko thể làm gì đc.. cs đc cái dàn 23s có 181 và 138s 3D nổ 781 hnay cũng là hy sinh lắm rồi. buồn thực sự luôn.
Kệ mấy thể loại này đi sếp ạ. Đã ăn free không tốn 1 xu, lúc ăn đã ko cảm ơn được 1 tiếng, giờ thua lại nói này nói nọ.ai làm dâu trăm họ đâu