Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8s * THÁNG 7*2021 | Page 98 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8s * THÁNG 7*2021

E chưa hiểu cách chốt của cao thủ Itd2707 , chỉ giúp e làm sao để biết cách chốt đề của cao thủ được không ạ???

Hàng ngày bác chốt số chuẩn lên được k ạh. Chứ nhiều bộ, chạm quá e không biết như thế nào là số chuẩn của bác ạh

E chưa hiểu cách chốt của cao thủ Itd2707 , chỉ giúp e làm sao để biết cách chốt đề của cao thủ được không ạ???
Đây là khu cầu kèo.. chỉ có cầu kèo thôi bạn ak. khi thấy số đẹp cầu hay.. hoặc AE có để lại lời bình cần lập lọc dàn thì mình mới lên dàn. Bạn vào đây các buổi chiều mình hay có số chốt nhé bạn

Hàng ngày bác chốt số chuẩn lên được k ạh. Chứ nhiều bộ, chạm quá e không biết như thế nào là số chuẩn của bác ạh
Kết em nào thì quất em đó nhé @nguyenniem, hôm nay tôi chọn duy nhất con 80, tôi kết hợp ngày sinh của tôi ngày 2 tháng 3 thế là làm quả 2,3,4d ngọt ngào, vốn đúng 100k có ai tin không?

Vd bác ý chốt ngày hnay bao số, hạ dần như các ctich, cai thủ ý. Chứ nhiều quá k biết theo bác ý ntnao được ạh

Hi cho e đơn cược để làm động lực với dc ko a?
Bạn ý thích thì đã đăng với ae rồi.. cái này tế nhị bạn ak.. VD dôm tớ ăn 188. nhưng ko dám đăng.. nhiều ae thua tha nhìn thấy lại tức tròg lòng. chuyện cũ giờ mới kể nè

Sửa lần cuối:
Kết em nào thì quất em đó nhé @nguyenniem, hôm nay tôi chọn duy nhất con 80, tôi kết hợp ngày sinh của tôi ngày 2 tháng 3 thế là làm quả 2,3,4d ngọt ngào, vốn đúng 100k có ai tin không?
Thich thì nhích.. Đâu cần khoe AE nhỉ.. nhân lên 3 lần coi tay này mình có làm gần 30 củ khoia ko ae..kkk

Sửa lần cuối:
Lâu lắm rồi em mới lại có dịp xem lão đại hi hi. Bác dạo này dịch bệnh Lan tràn. Bác vẫn ổn chứ
vẫn phình phường E ơi.. cứ hôm ăn hôm nghỉ..khà khà.. rảnh thì váo bét kiếm tí E ak. E sao rồi.. vẫn ok chứ