Cầu MB - Cầu BTL (1 số) đang thông 4 tay | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu BTL (1 số) đang thông 4 tay

zalodedom

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,383
Điểm
173
Xu
8,485Xu
Chào ae!
Lâu rồi ko đăng bài chia sẻ với ae!
Hnay tôi xin chia sẻ với ae 1 cầu BTL đang ăn thông 4 tay và hy vọng sẽ tiếp tục ăn thông!
Cụ thể: Lấy số hàng chục (G4.3.3) và hàng đơn vị (G4.3.4) tại G4.3. Ta giữ nguyên số hàng chục, còn hàng đơn vị thì ta lấy bóng + của nó thành 1 BTL đánh ngày hôm sau.
AE tham khảo hình vẽ (hơi xấu) => ngày 17/10 BTL: 32

Chúc AE cuối tuần may mắn!

154065

Cảm ơn ct đã chia sẻ cầu hay cho ace tk

toàn ăn chán chê r mới chia sẻ lên thì liệu còn ăn nữa ko hả bác :)))

Sao bạn nỡ phụ công người ae tìm ra cầu cho mn tham khảo?

Chào ae!
Hnay tôi xin chia sẻ với ae 1 cầu BTL đang ăn thông 4 tay và hy vọng sẽ tiếp tục ăn thông!
Cụ thể: Lấy số hàng chục (G4.3.3) và hàng đơn vị (G4.3.4) tại G4.3. Ta giữ nguyên số hàng chục, còn hàng đơn vị thì ta lấy bóng + của nó thành 1 BTL đánh ngày hôm sau.

View attachment 154065
Cảm ơn CT đã CS cầu lô đẹp!

Chào ae!

View attachment 154065
chuc anh em may man.Lan sau dung chia se cau keo gi o day.Sap bat cu luc nao.chuc bac may man

Đã đc miếng nào đâu ae. Chắc. Người ae mới nhìn câu ra thoi
Người ae nói rất đúng! Thật ra tôi mới ăn đc 2 tay (27 và 43) nho nhỏ, thấy hay thì mới chia sẻ. Nếu ra đc 1 or 2 tay mà đã chia sẻ thì lại sợ nó gãy! Hy vọng hnay vẫn ăn! Chúc ae may mắn tối nổ 2 nháy nhé!