Cầu MB - cầu BTL ngày hôm nay | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB cầu BTL ngày hôm nay

tuanthanf

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
97
Điểm
133
Xu
10,000Xu
xin chao ae nay mình xin đc chia sẻ cầu BTL của ngày hôm nay như sau
ae lấy giải g3.3 và g3.6 ae lấy 2 con hàng đơn vị làm bong + đc BTL 44 hôm qua mình ăn BTL 11
cầu này có thể chơi stl rất tốt
vì e ko biết vẽ chỉ biết nói như vậy
chúc ae may mắn

bạn ơi, có thể nói rõ chỗ lấy 2 con đó làm bóng dương là như thế nào đc ko...
là lấy bóng dương 2 con luôn ta đc btl hay là lấy 2 con đó xong đảo số lấy btl.
Ví dụ g3.3 là 0, g3.6 là 7 thì btl là bn :???

xin chao ae nay mình xin đc chia sẻ cầu BTL của ngày hôm nay như sau
ae lấy giải g3.3 và g3.6 ae lấy 2 con hàng đơn vị làm bong + đc BTL 44 hôm qua mình ăn BTL 11
cầu này có thể chơi stl rất tốt
vì e ko biết vẽ chỉ biết nói như vậy
chúc ae may mắn
Chạy mấy hôm rồi b ơi

nếu là 2 con khác nhau thì chỉ là stl thôi b
còn 2 con giống nhau thì là BTL
lấy bong + cả 2 con đó nha

Cầu mới chạy 1 ngày t3 ăn t4 thôi, t2 cầu báo 54 t3 có đâu, hôm trước phải song thủ. Nói chung không ổn ae tham khảo thôi

Bạn lấy con số cuối của G3:3 đổi lấy bóng dương của nó 9bong duong là 4. Và G3:6 cũng lấy con số cuối . Hôm nay hai con cuối đều là 9 thi dc btl 44

Hôm nay mình định đánh to 44 nhưng sợ vi nó chay 3 ngay rồi. Cầu đó chạy ngắn lắm chỉ 4 ngàu là cao

Mai là 59 pải k bác
Mai cầu đó báo49,94 mình còn một cầu nữa bạn tham khảo nó đang chạy . Đó là giải G3:6 nhé . Bắc lấy hai quân cuối của giải G3:6 bắc đổi quân hàng đơn vị ra bóng nhé mai G3:6 hai số cuối đó là 14 bắc đổi quân 4 ra bóng dương tức là 9 ta dc stl 19,91cau đó cug hay chay tuần nào cũng chay nhung ko chay nhieu

Mai cầu đó báo49,94 mình còn một cầu nữa bạn tham khảo nó đang chạy . Đó là giải G3:6 nhé . Bắc lấy hai quân cuối của giải G3:6 bắc đổi quân hàng đơn vị ra bóng nhé mai G3:6 hai số cuối đó là 14 bắc đổi quân 4 ra bóng dương tức là 9 ta dc stl 19,91cau đó cug hay chay tuần nào cũng chay nhung ko chay nhieu
cầu đó rất hay b à

cam on bac nhieu