Cầu MB - Cầu BTL víp chơi ngày | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu BTL víp chơi ngày

Cầu toàn chỉ vào lô khan nên ae run phải ko. Mai hãy mạnh rạn lên mà quất
Xin lỗi bạn dun7 mình theo dõi bạn 3 hôm thấy cứ bảo khan và kép làm mình run không giám vào cứ hóng thôi vì nợ nên càng sợ. 5 tay rồi mà ko giám vào ạ . Mình xin hỏi lại 88 64 46 ạ

Tôi lại cs cho ae dd 1 cầu lô bạch thủ nữa. Tôi chỉ thương ae đang cô đơn lạnh lẽo ngoài đảo xa mà ko biết ngày nào về bờ dc.Nếu hôm nay mà gãy là trong dđ này có người của nhà anh đồng trà chộn vào đây. Cầu như sau. Ae mình chú ý giải 4.2. Ae mình lấy số hàng trục và hàng trăm ghép lại đánh bạch thủ nhé. Ai muốn chắc chắn thì lót nhẹ. Cầu nầy tôi ăn 3 ngày nay cũng dc 1 tỉ rồi. Nói thật lòng nhé. Nếu gãy là do ae ko may mắn thôi. Và Tôi ko chỉ định số ra đâu. Ae tự test mới thiêng. Còn chửi bới và nói linh tinh thì tôi ko cs nữa. Chúc ae đại thắng vs cây cầu này..
Câu nay e thây danh stl ăn từ thứ năm tuân trc ạ

Tôi lại cs cho ae dd 1 cầu lô bạch thủ nữa. Tôi chỉ thương ae đang cô đơn lạnh lẽo ngoài đảo xa mà ko biết ngày nào về bờ dc.Nếu hôm nay mà gãy là trong dđ này có người của nhà anh đồng trà chộn vào đây. Cầu như sau. Ae mình chú ý giải 4.2. Ae mình lấy số hàng trục và hàng trăm ghép lại đánh bạch thủ nhé. Ai muốn chắc chắn thì lót nhẹ. Cầu nầy tôi ăn 3 ngày nay cũng dc 1 tỉ rồi. Nói thật lòng nhé. Nếu gãy là do ae ko may mắn thôi. Và Tôi ko chỉ định số ra đâu. Ae tự test mới thiêng. Còn chửi bới và nói linh tinh thì tôi ko cs nữa. Chúc ae đại thắng vs cây cầu này..
Cảm ơn Bạn nhiều, cầu vẫn thông, nhà đồng trắc đang lo trả tiền bạn rồi haha.

Ngày mai ae nhớ ghi số muộn để thằng đồng chở tay ko kịp nhé. Ghi sớm sẽ mất ăn đấy. Chúc ae may mắn. Mai con lô 88. Kết hợp 46 64.theo kiểu bắt lô tô bồ đào nha nhé. Nếu ăn 46.64 tôi sẽ cs cầu
Tks bạn chúc bạn luôn rr. Bám tụt quần bạn haha

Ngày 13 nếu theo cầu của bạn thì BTL là 88 lót dép bóng 33

Ngày mai ae nhớ ghi số muộn để thằng đồng chở tay ko kịp nhé. Ghi sớm sẽ mất ăn đấy. Chúc ae may mắn. Mai con lô 88. Kết hợp 46 64.theo kiểu bắt lô tô bồ đào nha nhé. Nếu ăn 46.64 tôi sẽ cs cầu
Bác nhiều cầu hay thật, mong bác cs giúp ae vào bờ, chúc bác và gđ sức khỏe

A ơi, nếu e ghép xiên 88-464 đc k a

Cảm ơn bác dun, e vẫn theo nhưng ko dám vào to vì ko có vốn, bác buộc dây quần cẩn thận ko nhiều a e bám bác tụt quần thật hihi