Lotto Bet - Cầu chạm 1 số nuôi tỉ lệ ăn 80% sảnh b | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu chạm 1 số nuôi tỉ lệ ăn 80% sảnh b

cám ơn đã chia sẻ, nhưng bạn xem lại đi nhé có thời gian ăn đc theo cách của bạn, nhưng ít lắm có lúc nó khan hai mấy tay. còn chuyện 6-7 tay chưa về là chuyện BT bạn ạ. ko có có dấu hiệu gì cú vào nuôi thì hoàng xa, trường xa đang vẫy gọi bạn ơi
Thưa bác nếu để nuôi mà tay nào cũng ăn thế kubet lấy đâu ra tiền trả ạ cái thứ 2 nữa bác cũng là người chuyên thì đa số cách của e rất hay ăn và đặc biệt e chỉ nuôi từ 3-5 tay thôi ạ g e k nuôi nữa nên cái cầu nào thì thời gian nó cũng sẽ gãy

Khi nào thấy admin khóa tk chủ thớt thì mình nuôi C7 3 tay xong chuyển qua cách chơi khác chứ nhà bán không kịp để nuôi đâu ae
Câu rep rất hay nếu bác k qtam xin đừng gạch đá còn e chỉ muốn giúp mn còn xl nhé e k vi phạm và cũng k mếch lòng ai nên đừng ns bậy ạ

Chia sẽ lại cho mn hiểu rõ hơn ạ
Nếu có c6 xuất hiện ở tiền và hậu nhị thì nên nuôi c7 từ 3 đến 5 tay g thì k nên nuôi tiếp
Đặc biệt là quan tâm tới bộ số 02
Thanks đã quan tâm

Nếu có c6 xuất hiện ở tiền và hậu nhị thì nên nuôi c7 từ 3 đến 5 tay g thì k nên nuôi tiếp
Thanks đã quan tâm
Tks. Cụ phải nói rõ thế này thì AE mới hiểu được. Dù sao cũng cám ơn Cụ vì đã có ý tốt, còn AE khác cũng bớt nóng xíu. Chắc tại Cụ hơi vội vàng tý thui. Chúc các Cụ may mắn.

Đaya bác phải nói rõ ra thế này ae mới hiểu đc

Thấy bác cs lại thì e có vào tets thử và thấy sảnh B đang chạy khác đều tiền nhị con đầu cứ về chạm 6 là tay sau về ngày chạm 7 rồi

Hay h mới thấy đúng như chủ thớt nói cứ chạm 5 về tiền hay hậu thì cứ nuôi c7 lad chén

Méo hieu gì về xs cũng cs
Như thế nào là hiểu ạ bạn nói rõ hơn đc k mình muốn học hỏi và bỏ ra 500 tr để nộp tiền ngu để bây h khôn còn bạn thì sao ạ nếu hiểu sao k chia sẽ cho mn ạ

Chỉ cần con 6 nằm ở bất kỳ 2 số tiền hậy đều cho thể đánh chạm 7 cho kỳ sao à

bệt 6 mà chưa thấy ra 7 gẫy khung 3 tay rồi
47519

Thấy bác cs lại thì e có vào tets thử và thấy sảnh B đang chạy khác đều tiền nhị con đầu cứ về chạm 6 là tay sau về ngày chạm 7 rồi
Chơi sảnh A đc k bạn

Khó thật hay do m đen nên mới thế chưa ăn đc j

Thanks đã quan tâm
Nuôi chạm 7 và bạch thủ bộ 02 hả bạn