Cầu MB - Cầu chạm tổng 05 cho ngày 6-5-2021 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu chạm tổng 05 cho ngày 6-5-2021

Em xin phép lấy cầu này của bác @LAODAI06 để đăng cho những anh chị em chưa biết . cầu như sau : Khi con hàng đơn vị của giải đặc biệt thứ 2 tuần trước ghép với con đầu vào của thứ 2 tuần này ăn bộ đề cho ngày hôm đó . thì hôm sau ta có 4 chạm đánh cho ngày kế tiếp , nếu là bộ đề kép thì chỉ có 2 chạm , cầu ăn chuẩn 100% chưa trượt phát nào. Theo cầu bộ 25 ta có 4 chạm 0527 đánh cho ngày mai . Anh chị em nào bắt đc chạm hoặc tổng gì cứng ghép với chạm 0257 là ăn đề cối hoặc dàn ít số , anh chị em có thể test lại cầu chuẩn 100% nhé . cảm ơn anh chị em đã tham khảo !
Chạm 1,6 vậy 0,2,5,7 ghep 1,6 đc bộ gì anh em nhi kkk

Em xin phép lấy cầu này của bác @LAODAI06 để đăng cho những anh chị em chưa biết . cầu như sau : Khi con hàng đơn vị của giải đặc biệt thứ 2 tuần trước ghép với con đầu vào của thứ 2 tuần này ăn bộ đề cho ngày hôm đó . thì hôm sau ta có 4 chạm đánh cho ngày kế tiếp , nếu là bộ đề kép thì chỉ có 2 chạm , cầu ăn chuẩn 100% chưa trượt phát nào. Theo cầu bộ 25 ta có 4 chạm 0527 đánh cho ngày mai . Anh chị em nào bắt đc chạm hoặc tổng gì cứng ghép với chạm 0257 là ăn đề cối hoặc dàn ít số , anh chị em có thể test lại cầu chuẩn 100% nhé . cảm ơn anh chị em đã tham khảo !
Cảm ơn người AE chúc người AE rực rỡ nhé

Xin phép chia sẻ cho chủ top cầu chạm đang ăn ở giải 7.1 theo cầu ngày mai có chạm 16 ghép với chạm 0527 cầu của chủ top có bộ đề : 01,12
Cảm ơn Tuanpro93 và @LAODAI06 Tôi đồng ý với nội dung các bạn chia sẻ,cá nhân tôi loại đuôi 9 ngày mai .Ace tham khảo nhé

Cảm ơn Tuanpro93 và @LAODAI06 Tôi đồng ý với nội dung các bạn chia sẻ,cá nhân tôi loại đuôi 9 ngày mai .Ace tham khảo nhé
Lí do loai đuoi 9 vi kq đề hôm qua ăn vào tâm càng loai của hôm trước(tâm càng 5 của hôm trước ăn đề hôm sau (25) .nên mai loai đuôi 9 cho
gđb,cả nhà test kt(tâm càng hôm nay là đuôi lọai hôm sau ,nó ăn 7,8 ngày,thậm tri 9,10 ngày lain gãy),Mong ae chu y bắt Btđ nhe.

Đơn vị tuần trc ghép với t2 tuần này ra đề hôm đó.vậy hỏi bác.bác biết trc đề hôm đó tức là thứ 2 ngày 03.05 đề về bao nhiêu và những số nào giải đb ah

Thích thì
115138
nhích thôi