Cầu MB - Cầu chạm tổng đang thông ! | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạm tổng đang thông !

Lâu rồi mới ra càng Là 1..(để Ý càng 1. Cho những ngày sau, ) nay ra kết quả tôi thấy(( vẫn đi )) theo cách tôi tính với càng 1.,tôi mới nói ..hai cách, Cộng cả giải nhất rồi cộng với 1..,,cách nữa cộng hai số đầu với cuối giải 6.=x lấy x+1..nay tôi chấp anh đồng bệt 3n. Lô gan ra cực đỉnh.
Để cháu lưu lại

bộ 11 ,13 phải không bác,
Thích cách bắt theo càng Là 3. Tôi chỉ Cho,, nhiều người thích mới nói , gơi Ý Là xem giải 3.1 và 3.6 .các bạn thử tìm đi.
Cháu thấy chỉ có lấy dk chạm. Và cũng thử ghép vòng với nhau lấy luôn các chạm xuất hiện làm tổng. Thấy mấy tay thì ổn. Kiểm tra trước thì ko ổn. Ngoài ra ko hình dung dk

Bác cho hỏi k phải áp dụng lô 3 nháy mới mà cứ 848,393 hết tháng hay sao vậy
Có ji sai sai phải k vậy pác mong bác chỉ dạy thêm

Lâu rồi mới ra càng Là 1..(để Ý càng 1. Cho những ngày sau, ) nay ra kết quả tôi thấy(( vẫn đi )) theo cách tôi tính với càng 1.,tôi mới nói ..hai cách, Cộng cả giải nhất rồi cộng với 1..,,cách nữa cộng hai số đầu với cuối giải 6.=x lấy x+1..nay tôi chấp anh đồng bệt 3n. Lô gan ra cực đỉnh.
Định dạng này hay cho cặp stl khung 3 ngày hoặc cả bộ đề luôn phải ko ak? Cháu kiểm tra 200 ngày gần nhất

Càng 3..lấy hai số đứng đầu tiên giải 3 và Hai số cuối cùng giải 3. Cộng cho chạm, tổng,, cách nữa lấy luôn số đầu tiên và cuối cùng,,, cách nữa cộng càng 3.với hai càng cách đều 2 ngày ngày mùng 3,,mùng 6

Thích cách bắt theo càng Là 3. Tôi chỉ Cho,, nhiều người thích mới nói , gơi Ý Là xem giải 3.1 và 3.6 .các bạn thử tìm đi.
Cháu chỉ hiểu dc như thế này bác ak giải 3.1 có 78220 và giải 3.6 44961 cái g3.1 cộng vào đc 19 còn 3,6 cong vào dc 24 cham 4,9 hay tổng , thứ 2 đều có 2 con kép cháu chỉ đc thế thôi bác ak

Càng 3..lấy hai số đứng đầu tiên giải 3 và Hai số cuối cùng giải 3. Cộng cho chạm, tổng,, cách nữa lấy luôn số đầu tiên và cuối cùng,,, cách nữa cộng càng 3.với hai càng cách đều 2 ngày
Giai3.1 78220 lấy 78=15 lấy 5 giai 3.6 44961 61=7 lấy 5+7 =12 mai ta có tổng 2,7 ak bacs

Càng 3..lấy hai số đứng đầu tiên giải 3 và Hai số cuối cùng giải 3. Cộng cho chạm, tổng,, cách nữa lấy luôn số đầu tiên và cuối cùng,,, cách nữa cộng càng 3.với hai càng cách đều 2 ngày ngày mùng 3,,mùng 6
Ct0527