Cầu MB - Cầu chạm tổng đang thông ! | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu chạm tổng đang thông !

Cảm ơn b, B lên dàn cho ae bám với,
Mih khuyên thật bạn nên theo chủ tịch Hihi giàn đề còn càng lấy của bác saigon99 ghép vào nhé.mjh ko ohair cao thủ gì đâu.
Chỉ là muốn tự học hỏi tự đánh,tự đi bằng đôi chân of mih,và tự chịu trách nhiệm thôi.
Mih sẽ lên giàn vs 3,4c ở bát chốt td nhé

vậy mai vẫn chiến tiếp bộ 24,12,14..đúng không anh
Để Ý lô hôm qua Không có tổng 0.. Cái này tôi nói rồi. Mấy Bộ này vẫn nuôi. Hàng ngày xét tuyển theo lô gan đã ra kết hợp cầu kèo khác....hạ dàn Ít số. Những cầu gì tôi đã nói kể cả cầu tổng theo thứ, từ nay tôi Sẽ Không nhắc lại.. Các bạn tự xem lại. Theo tôi chơi tổng vẫn ăn toàn nhất, còn chơi bộ thì cao hơn phải xem xét nhiều hơn cho từng ngày. Tôi kg khuyến khích bạn nào theo tôi.. Tùy duyên.

Sửa lần cuối:
Mai rảnh bác lại chỉ giáo Cko học trò nhé..tại em thua nhiều quá nên Pjo cóp từng 100k để 2-3 năm sau về bờ bác ak.hy vọng bác giúp đỡ ngủ ngon ak
Tôi chúc mọi người trên diễn đàn luôn mạnh khoẻ, từ nay thu nhập cao có cái tết ngon lành vui vẻ....

Tôi chúc mọi người trên diễn đàn luôn mạnh khoẻ, từ nay thu nhập cao có cái tết ngon lành vui vẻ....
Hình như bác này trước đây lấy nick @nguyenlon thì phải. Nghe cách chia sẻ và bắt cầu logic tương tự. Chúc bác mạnh khỏe để giúp được nhiều hoàn cảnh đang khó khăn về bờ.

Để Ý lô hôm qua Không có tổng 0.. Cái này tôi nói rồi. Mấy Bộ này vẫn nuôi. Hàng ngày xét tuyển theo lô gan đã ra kết hợp cầu kèo khác....hạ dàn Ít số. Những cầu gì tôi đã nói kể cả cầu tổng theo thứ, từ nay tôi Sẽ Không nhắc lại.. Các bạn tự xem lại. Theo tôi chơi tổng vẫn ăn toàn nhất, còn chơi bộ thì cao hơn phải xem xét nhiều hơn cho từng ngày. Tôi kg khuyến khích bạn nào theo tôi.. Tùy duyên.
Dạ em cảm ơn anh

Hình như bác này trước đây lấy nick @nguyenlon thì phải. Nghe cách chia sẻ và bắt cầu logic tương tự. Chúc bác mạnh khỏe để giúp được nhiều hoàn cảnh đang khó khăn về bờ.
Ko phai bac nguyenlon dau. Minh de ý bác lâu rồi. Rất khâm phục cầu kèo của bác ây

Em chưa học được j cũng ko biết tìm bài của bác ở đâu mà bác ko nhắc lại thì em học sao đây ạ

Lô hqua ko có tổng 0 thì thế nào bác em đã biết j đâu ạ bác chỉ giáo để e kết hợp cầu kèo of em ạ

Em xem rồi bác ak..nay e chơi bộ 14,49, văn nghệ bác ak..hôm qua lô ko có tổng 0
Có liên quan j ko vậy bác em vẫn chưa đánh giàn bác ak
Xem lại các ngày khác thì thấy, lô tổng nào thiếu hay có ảnh hưởng tới tổng, chạm Đề..( ngày 27 Không có tổng 1.đe ra 88...? Anh đồng chạy lên quận với tôi à.... Trước đó.... )). Nay Xem xét bộ 03, 01,04.44.14...bộ nuôi, tổng nuôi thì vẫn phải cho nó ăn đều.

Sửa lần cuối:
Xem lại các ngày khác thì thấy, lô tổng nào thiếu hay có ảnh hưởng tới tổng, chạm Đề... Xem xét bộ 03, 01,04.44.14...bộ nuôi, tổng nuôi thì vẫn phải cho nó ăn đều.
Em
Vừa đánh chạm 1649 ghép 3-4càng khoảng 500k các bộ 12,14,44,
Bộ 03 em có lót trong giàn do loại bớt số
Em đang kết bộ 44 có 94,99
Bộ 12 có 76,
Bộ 14 có 646 rút gọn bác ak
Trúng hay trượt đều do duyên
Em cám ơn bác nhiều vì e học được nheoeuf cái hay hơn mong học hỏi bác nhiều hơn nữa