Thảo luận - Cầu CT khung 3 ngày ăn thông cho ae chăn nuôi! | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cầu CT khung 3 ngày ăn thông cho ae chăn nuôi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai đề đuôi phải chạm 1649 hoặc tổng 1649.ae bắt được chạm gì khác thì ghép nhé.
Cầu lấy đề đuôi ngày 9 làm chạm tổng cho ngày 10.
mới tes từ năm 2022 đến nay chưa gẫy tay nào
chỉ lấy ngày 9 hay hôm trước lấy chơi cho hôm sau vậy bạn

Mai đề đuôi phải chạm 1649 hoặc tổng 1649.ae bắt được chạm gì khác thì ghép nhé.
Cầu lấy đề đuôi ngày 9 làm chạm tổng cho ngày 10.
mới tes từ năm 2022 đến nay chưa gẫy tay nào
Có cái gì đó sai sai mà 4c nhiều số thế nhiều ae vốn it khó chơi lắm, nên có cái gì thực tế hơn.

Mai khả năng nổ chạm 0,5 khá cao,
Mình thấy hàng chục ngàn của giải db đang đi chạm cho hôm sau. Còn chạy mai chạm 5. Nếu đuôi cả chính số và bóng ngày 9 lấy làm chạm + tổng cho ngày 10 thì hôm nay 10/5 sẽ có bộ 01. Bác có cầu nào cho bộ này ko ạ

Mình thấy hàng chục ngàn của giải db đang đi chạm cho hôm sau. Còn chạy mai chạm 5. Nếu đuôi cả chính số và bóng ngày 9 lấy làm chạm + tổng cho ngày 10 thì hôm nay 10/5 sẽ có bộ 01. Bác có cầu nào cho bộ này ko ạ
Chuẩn

ý bạn là cái cầu này à !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.