Cầu cứu các cao thủ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu cứu các cao thủ

Như tiêu đề đã viết, giờ này rất mong các cao thủ cho e 1 cái cần để có thể tự cứu mình. E mới vào diễn đàn và cũng mới bắt đầu chơi trên trang. Ngày trước e lang thang các diễn đàn khác và đánh ở ngoài. Đông 1 số tây 1 cầu dần dần cơn lũ nợ nần cuốn đi k hề hay biết. Nay e hạ bút kính mong các cao thủ chỉ điểm cho e 1 phương pháp chơi lâu dài, an toàn ạ. Cảm tạ !!!

Như tiêu đề đã viết, giờ này rất mong các cao thủ cho e 1 cái cần để có thể tự cứu mình. E mới vào diễn đàn và cũng mới bắt đầu chơi trên trang. Ngày trước e lang thang các diễn đàn khác và đánh ở ngoài. Đông 1 số tây 1 cầu dần dần cơn lũ nợ nần cuốn đi k hề hay biết. Nay e hạ bút kính mong các cao thủ chỉ điểm cho e 1 phương pháp chơi lâu dài, an toàn ạ. Cảm tạ !!!
Em cũng muốn gửi lời kêu cứu tới các ct hay giúp em với

mình mới vào thì ban đầu có thể tham khảo các bát chốt top 1 top 2 và bát chốt các chủ tịch nhé bạn. Ban đầu k nên đánh lớn theo cảm tính mà có thể bỏ vốn nhỏ, đều và đa dạng cách chơi. Để dần dần thông thạo nhé bạn.
Chúc bạn luôn may mắn

1 câu nói thôi. Kiểm xoát cảm xúc, xác định rõ ràng cần cái gì, cần bao nhiêu, cần như thế nào. mới tìm được cách giải quyết. Nói rõ ràng mới tư vấn được e
Ý của e là muốn được chỉ cho một pp chơi để theo hàng ngày. 1 ngày vốn chỉ tầm 1,2tr thôi. K biết chơi gì. Lung tung hết cả lên. Lúc lô lúc đề, lúc càng lúc xiên. Rồi bể....

Vốn nhỏ thì chơi xiên cho an toàn nhé thán ,

vốn 2-3 trăm triệu,ngày có kiếm 2 triệu được ko các bác

Tập tành làm gì hư người bác ơi, còn nếu đã lỡ dính r thì nên có cái đầu lạnh, không cay cú + bám theo cầu cao thủ nào mà hợp vía mà theo